Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uonavyo: Kati ya prof LIPUMBA na Dr SLAA ni nani zaidi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Mar 14, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watu hawa ni viongozi maarufu kutokea katika kambi ya upinzani. Wengi wetu tumekuwa na matarajio kuwa, upinzani ndio utaleta ukombozi wa kweli katika nchi hii. Je, kati ya majogoo hawa wawili, ni nani yuko juu zaidi ya mwenzake? Ni yupi anayeza kuthubutu kuwika mjini kwa sauti kuliko mwenzake? Ni yupi kati yao atakayeweza kuwaletea maendeleo watanzania haraka zaidi ya mwenzake? Je kwa upande wa CV zao, ni nani zaidi? Tusemezane kwa amani.
     
  2. k

    kaka miye Senior Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    dk slaa yupo juu kisiasa kuliko prof lipumba kwa sababu mbalimbali ya moja mvuto wa slaa ktk jamii ,ujengaji wa hoja wake uko juu kuliko lipumba .kiusomi mmoja ni prof na mwingine nidr
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lipumba hatujamfaidi maana anakuaga mnafik mdamwingine. Hapendi kuona cdm ikubalikavyo! Slaa anaga izo. Yeye lengo kuu ni true changes in Tz.
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu umepambanisha jiwe na kisiki!! Barcelona na Azam FC. Majibu unayo.

    Dr. Slaa hapambanishwi na yeyote Bongo!! Labda tu chuki binafsi.
     
  5. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lipumba ni Pumba za CCM kutumia
    Slaa ni Silaha ya kuwaondoa CCM madarakani.

    Kwa hivyo ukipewa Pumba na Silaha utachukua nini?
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa yuko juu. Angalia uchaguzi wa 2010 wa urais pamoja na kuchakachua Dr. Slaa alikuwa first runner up! Bila kuchakachua WINNER!!
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni dhambi kubwa kumlinganisha Dr Slaa na Lipumba.Ni sawa na kichuguu na mlima Kilimanjaro.Hata kura za Urais walizopata mwaka juzi zinajieleza.Dr Slaa ni sawa na Real Madrid na Lipumba ni sawa na Lipuli
     
  8. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisiasa Dr. Slaa yupo juu sana. Si wa kulinganishwa na yeyote awaye kwa sasa ndani ya Bongo hii. Anajua Uongozi, mfano ni mafanikio ya Halmashauri zilizokuwa chini ya Chadema ukilinganisha na zile zilizo chini ya Magamba, wote tunajua ni juhudi na Ubunifu wa Dr. Slaa. Lipumba kisiasa, naona amechemsha, bora aendelee kuwa Mwanataaluma tu wa kipengele kimoja tu nacho ni Uchumi kwani maisha ni zaidi ya Uchumi.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wewe umetumia kigezo cha usomi?wewe uwezi kuchekecha ubongo wako huo mdogo uliopewa??ukatoka na jibu?Lipumba ni sawa na Jahazi Slaa ni Meli ya Mizigo!Tazama utofauti uliopo.
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Interms of nini?
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimeweka hii baada ya kuona hawa watu wanasifiwa sana kila mtu kwa upande wake. Kutaka kujua nani zaidi kati ya hawa jamaa si kufikiri kwa ufinyu ila ni kwa mapana na marefu. Wote wawili wana umuhimu katika jamii yetu kutokana na michango yao. Sana nataka tupate nani zaidi ya mwenzake.
     
  12. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kura 2.6 Milion vs Laki tano..zinatosha kabisa kukupa Jibu sahihi
     
  13. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lipumba bado hajaelimika japo amesoma,elimu si vyeti ni namna unavyoweza kuyatumia mazngira kuwa na faida na kuyatawala,je Lipumba ameshaifanyia nn Tz akumbukwe?usomi wake haunafaida Tz hanatofaut na Mongela,Migiro,nk.Maprof. wa ukwel ni Mwandosya na wengne anaofanana nao coz impacts zao zinaonekana kwa jamii.
     
  14. m

    mamabaraka Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu au umeweka mada kutokana na mapokezi yake ya jpili, ni kweli ktk taaruma hasa vyeti vya uchumi yuko juu. Lkn uwezo wake kiuchumi ameutumia vipi kuinua uchumi wa nchi yetu? Niliwashaa watz wenzangu kumpokea pro Lipumba mapokez makubwa kuuliza sababu eti amesaidia kuinua uchum wa dunia na yuko 5bora kwa kuujua uchumi afrika, swali ni kiuchum wa tz tuko ngaz gani? Kisiasa Siraha anatisha kwa sasa bado hajapata mpinzani maana anajenga hoja za msingi majukwaani na sio misingi ya hoja kama wanasiasa wengne. Hongere Dr. SLAA uko juu.
     
  15. D

    Do santos JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mmeanzisha thread wenyewe mnachangia wenyewe.Tatizo imewauma sana mapokezi makubwa aliyoyapata mtaalamu wa uchumi duniani profesa lipumba.Si vibaya mkaendele kujifariji na 'msomi' wenu wa sheria za kanisani,
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Mkuu nani ni msomi wa sheria za kanisani?
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,725
    Likes Received: 4,571
    Trophy Points: 280
    Useless thread, hata kanumba akitaka kupokewa na umati Airport atapokewa ili mradi awe na pesa za kukodi mafuso, ukitaka kujuwa nani zaidi kati yao nenda tume ya uchaguzi au ingia mtandao wao anagalia matokeo ya Urais uchaguzi uliopita.

    Thats it!
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    nchi kama US zina mambo fulani ambayo hupelekea kuwa mtu anayegombea uraisi ni lazima awe tajiri lakini kiukweli sio kuwa tajiri bali ni kuwa umefanikiwa kufutana na kazi ambayo mgombea (mtu) amekuwa akijishugulisha nayo kabla ya kutaka kuwania kuingia ofisi hiyo kubwa.

    Ninachotaka kusema hapa ni mafanikio yanayoonekana kwa Dr. Slaa pamoja na mambo mengine ni katika uendeshaji (umiliki!??) wa hospitali/kituo ya CCBRT. Huyu mwenzake Prof. Lipumba nimjua siku zote kama mchumi aliyetukuka lakini sifahamu hasa kielelezo (visible/tangible) cha mafanikio yake kinachoweza kuonekana. Labda mwenye kujua atujuze hapa
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kuwika mjini
     
  20. p

    pointers JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lipumba ni msomi makini sana na mwenye uwezo mkubwa sana lakini hana msaada kwa nchi yetu....

    na hiyo elimu yake haitusaidii....
     
Loading...