Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uOMBAJI WA KAZI

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ummylard, Jul 19, 2011.

  1. Ummylard

    Ummylard Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani sisi tunaomba kazi kupitia email adress CV zetu zinasomwa kweli au? Cz tangu nimeanza andika hizo email zinafika elfu moja but no any response.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    andika kwa mkono ndugu email unachakachua
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapo wametoa condition ya electronic mail pekee, hakuna physical address waliyoweka, nami pia nina mashaka na hii, na baada ya kuwa nimeelekezwa physical add ya taasisi moja ya masuala ya afya huko mikocheni nilienda na kuuliza hilo swali hapo juu, wakasema huwa wanazisoma sema zinakuwa nyingi sana
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bado tuko nyuma katika maswara ya digital
    email uwa zinachukuliwa kwa uzito mdogo, aliyetuma (is not real)
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja mkuu, kuna kazi zilitangazwa na na barua ikawa zipelekwe kwa anuani hii 'taswarecruitment@gmail.com, anuani hii haipatikani na hata ile ya barrick goldmine iliyohusu carrer development nayo nilijaribu kutuma lakini ina bounce, kwa hapa nasema uko sahihi na ni bora kutumia physical address
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu na mimi kuna email nyingine ya barrick ukituma inabounce siku moja nilipatwa na janga hilo baada ya kutaka kutuma end of deadline ndo nikakuta email haifanyi kazi.

    HR zetu hazijawa well developed interms of IT maana wengi wanaoenda pale IT yao Zero
    hawezi kumonitor recruitment through IT, ndo mana nikasema bado tuko nyuma katika maswala ya digital
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    There u are...!
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Zinasomwa jamani japo si zote,kuomba mungu tu ingawa kuna mambo ya kujuana kiaina.
     
Loading...