Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uoga wa mfungo wa ramadhan.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Jul 21, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa kuona ramadhani imekaribia aingia msikitini na kuomba hivi:ee Mola naomba ramadhan ingekuwa kama world cup.iwe inakuja baada ya miaka minne na nchi ziwe zinaqualify.duh!!watu kwa kuogopa mfungo!!
     
  2. Star

    Star JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu huyo jamaa hajatulia. Mimi ningelipenda Ramadhan iwe mwaka mzima kwa fadhila zake njema mno. Siku ambayo Mlango wa Rayyan utapokuwa wazi kwa ajili yetu huyo jamaa atatamani angelirejeshwa duniani atamani Ramadhan ingelikua maisha yake yote. Allah atupe nguvu na afya na atuzidishie imani Waislamu tuzidi kuufunga mwezi mtukufu wa Ramadhan.






    .
     
Loading...