Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unywaji wa pombe

Discussion in 'JF Doctor' started by stephot, Apr 19, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,041
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba msaada wa hili,hivi ni unywaji gani wa pombe unakubalika kiafya kwa siku(Kwa kinywji cha Beer)?mfano bia moja,mbili,tatu.....Na ipi ni bora zaidi moto au baridi!
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kila mtu ana kiasi chake (idadi ya bia)mkuu, wengine hata glasi moja huwalewesha.
    Drink Responsibly!!!
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi nafkiri kiafya bia tatu mpaka nne kwa siku ni sawa.
     
  4. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha pombe !
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Toa sababu:A S-rap::A S-rap:
     
  6. M

    Marie marie Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh.bora uache kabisa,pata juice fresh au maji utaboresha afya yako
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Aache kwanini kwani pombe inafanyaje (Toa maelezo ya kutosheleza)
     
  8. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sababu za kunywa pombe ni nini?
     
  9. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haina faida mwilini, inachosha mwili, inaongeza sumu mwilini, inaleta ubinafsi kwenye familia (unakunywa pombe wenyewe bila kuwashirikisha familia yako), inaharibu bajet ya familia, ni motisha au chanzo kikubwa au cha uasherati na uzinzi, chanzo cha kuvuruga ndoa, etc.
    ,
    Kunywa maji ongeza uhai wako (unapokunywa maji unaongeza oxjen mwilini (H2O)! Oxjen ndiyo tunavuta na inaongeza uhai, usipokua na O2 mwilini c unajua madhara yake? Unapokua na O2 ya kutosha mwilini kuna faida nyingi
     
  10. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,041
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa ushauri wako,ila nilichotaka kujua hasa ni kiwango gani ukinywa unaweza kuwa safe ki-afya na swala la kuharibu budget nadhani inahusiana na kipato cha mtumiaji ndio maana pia nikataka kujua kiwango ili niweze kujiwekea kiwango ambacho hakita-interfere financial position yangu.
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Mnaposema "bia" mna maanaya bia gani? bia tofauti zina alcohol percentage tofauti.

    Na mie nisiyekunywa bia, ninayekamata Scotch over the rocks/ Gin and tonic je?

    Halafu watu tofauti wana alcohol tolerance tofauti, kuna cousin huyo akipata Heineken ndogo mbili tu (overregulated and watered down American Heineken at that) usingizi, wakati wengine tunapima 80 proof Grants / Johnny oe even worse, Puerto Rican Rum kwa robo lita kila siku bila hata ya kupata zing.

    Kwa hiyo kabla ya ku apply vipimo vya kichwapanzi kwa Mnyamwezi wa mzigo, inabidi uje na kipimo cha kujua kwa nini mbongo nyingine zinakata maji bila kutikisika na nyingine zikisikia harufu tu zishalala.
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kunywa bia uwezavyo,ila sikushauri JackDaniels,inaweza ikaku brain concussion!!
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    drink beer to save water.
     
  14. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuongezea hapo,

    Pombe imekatazwa kwenye Biblia.
    Soma hapa:-

    01 Petro 04:01-05 inasema hivi:-

    1 Basi kwa kuwa Kristo aliteswa katika mwili wake, ninyi nanyi jivikeni silaha ya nia ile ile; kwa maana yeye aliyeteswa katika mwili ameachana na dhambi.
    2 Tangu sasa msiendelee kuishi katika tamaa za wanadamu, bali katika mapenzi ya Mungu, wakati wenu uliobaki wa kukaa hapa duniani.
    3 Maana wakati wa maisha yetu uliopita watosha kwa kutenda mapenzi ya Mataifa; kuenenda katika ufisadi, na tamaa, na ulevi, na karamu za ulafi, na vileo, na ibada ya sanamu isiyo halali;
    4 mambo ambayo wao huona kuwa ni ajabu ya ninyi kutokwenda mbio pamoja nao katika ufisadi ule ule usio na kiasi, wakiwatukana.
    5 Nao watatoa hesabu kwake yeye aliye tayari kuwahukumu walio hai na waliokufa.
     
Loading...