Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unywaji pombe kali unaweza ukufanye ushindwe kupumua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Synthesizer, Apr 10, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Ningependa kuwaeleza juu ya experience yangu binafsi, hasa katika kipindi hiki ambacho kuna utata juu ya kifo cha kanumba. Ukweli ni kwamba katika mazingira fulani, unywaji wa pombe kali unaweza ukasababisha ukashindwa kupumua (suffocation). Na hali hii ni hatari hata zaidi unapokuwa kwenye mazingira ya hewa nyepesi, na zaidi ndani ya ndege inayosafiri.

    Ilinichukua muda mrefu kugundua kwamba nyakati fulani taabu kubwa ya kupumua iliyokuwa ikinipata ilitokana na kunywa pombe hasa kali, na mara nyingi ilitokea si kwa sababu nilikunywa sana bali hata kiasi kidogo. Ukinywa sana ni mbaya hata zaidi. Si watu wote wanapata tatizo hili, na linaweza likakuanza wakati wowote. Huko nyuma sikuwa na hili tatizo.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jack Daniels?
     
  4. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kutukumbusha sayansi-kimu!
     
Loading...