Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyumba....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rodelite, Nov 22, 2011.

  1. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba kuuliza waungwana....Hivi katika Ndoa...Mke akimnyima mumewe Unyumba kwa "zaidi ya mwaka"...yaani hawajakutana kimwili...(miezi 15 sasa) .. Hiyo ndoa bado ipo kweli...?
    Hakuna ugonjwa wala nini...ni Mke amemkasirikia mumewe tu .. na mume wala hajafumaniwa, na wala hajaenda nje kuchakachua...
    Naomba usaidizi wa maoni...
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wagonjwa hawa
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndo iko palepale ila ina uhaba wa tendo la ndoa.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hapo ni dada na kaka lol
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Huyo mke siyo binadamu.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wote wamechanganykiwa
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    he he heeeee
    aiseee......welcome back.......
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    What up Big Boss Man! Long time no see...

    How u been?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    haa haaaa aisee nipo poa
    wengi wali kumisss big time hapa
    good to see you back....
    i hope all is well now....
    dah kuna post nyingi mno zilihitaji input yako aisee...
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    kwani ndo pumzi hiyo? lol!
    strange, i missed u! i hate to declare!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duhhhhh..
    Lazima kutakuwa na tatizo.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    ndugu, wanandoa waone hivyo hivyo! wakigombana ww chukua ndogondogo. utashangaa wataanza mapenzi yao kama wameoana jana utaanza kuboreka na petting zao! ndoa ipo untilo wameamua wenyewe ama mmoja wao kuwa isiwepo!
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    NN karibu sana mkuu ..
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,333
    Likes Received: 9,002
    Trophy Points: 280
    Kwa Waislaam hatuna shida sana kwa hili, hii hapa ni swali na jibu linalofanana na lako:

    [h=1]Mwanamke Ana Haki Kuomba Talaka Ikiwa Haridhiki Na Mumewe?[/h]
    SWALI:
    Assalaamu Alaykum. Swali langu ni kwamba mwanamke anaye muomba talaka mumewe kwa sababu haridhiki na mumewe kitandani, je mume huyo ana haki ya kutoa talaka kwa mkewe. Wameishi miaka kumi pamoja na wana watoto wawili bado wadogo chini ya umri wa miaka kumi.

    [HR][/HR]JIBU:

    Sifa zote njema Anastahiki Allaah Aliyetukuka Mola Mlezi wa walimwengu wote, Swalah na salamu zimshukie kipenzi chetu Mtume Muhammad (Swalla Allaahu ‘alayhi wa aalihi wa sallam) na Swahaba zake (Radhiya Allaahu ‘anhum) na watangu wema mpaka Siku ya Mwisho.
    Shukrani zetu za dhati kwa swali lako kuhusu mke kutoridhishwa na mumewe kitandani. Mwanzo kabisa tungependa kukuuliza kuhusu mahusiano yako na mumeo hapo awali baada ya kuoana? Je, alikuwa sawa kitandani? Hili tatizo ilianza lini?
    Ikiwa mlipoana mlikuwa sawa na tatizo hilo lilianza karibu basi huenda akaweza kusaidika kwani zipo dawa kwa ugonjwa huo. Huo ni ugonjwa na itabidi kabla ya kuchukua hatua ya kutaka akuache basi zungumza na mumeo kwa njia nzuri kuhusu hilo. Kwa kuzungumza hivyo ndio mnaweza kupata ufumbuzi mzuri kwenu nyote. Wapo madaktari na matabibu ambao wanaweza kuwasaidia katika hilo. Ikiwa atakubali basi itakuwa kheri nasi twawaombea mafanikio mema.
    Ikiwa atakataa basi itabidi uende kwa Qaadhi umuelezee kuhusu shida yako hiyo, na lau sehemu hakuna Qaadhi basi utakwenda kwa Shaykh aliyekuoza au Shaykh mwengine muaminifu na muadilifu ili asikilize kesi yenu. Mume kutoweza kumtimizia mkewe starehe ya kitandani ni sababu ya mke kuomba talaka. Mara nyingi mume hatotaka kutoa talaka itabidi wewe kutodhurika ukashtaki kwa Qaadhi ili upate haki yako.
    Tunamuomba Allaah Aliyetukuka Awasuluhishie tatizo lenu hilo na Awapatie tawfiki.
    Tunapata kujua kuwa hilo lawezekana kisheria na mke atapaswa amrejeshee mumewe mahari yake, kama tunavyoona katika kile kisa cha mke wa Thaabit bin Qays aliyekwenda kushtaki kwa Mtume (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) juu ya mumewe, pamoja na kuwa mumewe hakuwa na tatizo la dini wala tabia bali yeye hakumpenda na akawa anakhofia kutotekeleza wajibu wake kama mke. Mtume aliwatenganisha lakini kwa kumtaka mke airejeshe bustani/shamba aliyokuwa amepewa na mumewe kama ni mahari. Hadiyth hiyo ipo katika Swahiyh Al-Bukhaariy.
    Na Allaah Anajua zaidi

    Source: Mwanamke Ana Haki Kuomba Talaka Ikiwa Haridhiki Na Mumewe? | Alhidaaya.com
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    ndoa ni tendo la ndoa, bila tendo la ndoa hakuna ndoa
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hiyo ni kali asee. Miezi 15??? Hasira gani hizo zisizokwisha?


    Hakunaga.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    I'm back my dude. Incarceration is no joke. Worst of it all I was put in solitary confinement and that didn't do well with me. You know how sociable I am. Damn...penitentiary is something else. I can tell you that.

    So what's been happening around here?
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Hate will consume you. So don't hate. Just celebrate, participate, and congratulate. I missed you too miss lady. I missed you bad.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mke mwenza kwa mafumbo na nahau nakuaminia. Ila kweli asee mke na mume wakigombana chukua jembe ukalime, wakipatana chukua kapu ukavune bt kwa hawa wenzangu na mie ni too much, miezi 15 hawasameheani tu?..khaa
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    What it do birthday gal? I heard you had a humongous birthday bash thrown by none other than Mr desh desh...

    Where is my invitation?
     
Loading...