Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyumba Kila Siku Wasababisha Aione Ndoa Chungu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, May 30, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    MWANAMKE mmoja [jina kapuni] amelazimika kuchukua maamuzi ya kuchelewa kurudi nyumbani kwake kutoka kazini ili kukwepa kumpa unyumba mumewe ambaye anadaiwa kutumia dawa za kimasai za kuongeza nguvu za kiume. Mwanamake huyo ambaye ni mfanyakazi wa kampuni ya utengenezaji wa vinywaji vya cocacola,amekutwa na kadhia hiyo ambayo hajui itamuisha lini ambayo amesema inamkosesha raha ya maisha ya ndoa.

    Akizungumza na mwandishi wa habari hii, mwanamke huyo alisema kuwa mume wake amebadilika kitabia na amezidisha unywaji wa pombe.

    Mwanamke aliendelea kusema kuwa mumewe anapolewa huwa mkorofi kupita kiasi.

    Kubwa ya yote amesema kuwa anafanya maamuzi ya kuchelewa kurudi nyumbani kwake sasa hivi kwa kuwa mume wake huyo amekuwa akionekana kupenda zaidi unyumba tofauti na miaka ya nyuma hali inayofanya achoshwe na zoezi hilo.

    “Sikia yaani nilivyochoka hapa ngoja nikaekae hapa hadi masaa yaende kwanza, nikirudi nitamkuta ameshalala hataulizia tena mana nisikufiche nimechoka kila siku nakandamizwa inachosha”

    Amedai kuwa akiwahi kurudi tu na kumkuta mumewe amesharudi basi ni kazi moja tu hadi uchwao.

    Hata hivyo alidai kuwa huenda anahisi mume wake anatumia vilevi ama hizo dawa za kimasai zinazofanya awe na nguvu kupita kiasi hali ambayo inampa shida na kutamani kuchelewa kurudi nyumbani kwake.

    Amesema ameishaishi na mume wake huyo kwa miaka sita sasa na wamebahatika kupata watoto wawili mapacha wa kike na kiume ambao kwa sasa wana umri wa miaka miwili na nusu.

    :becky:
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ndukay hiyo:painkiller:painkiller
     
  3. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa tatizo ni nini? Au wameoana kwa ajili nini ?kama amekeketwa amwambie mwenzake ...,mambo yenu ya ndani ya nyumba unayaweka kwa waandishi?sijawahi kuona [ni gazeti gani>?] ,je mume angekuwa ana jogoo asiyepanda mtungi angesema?mhh
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    JF sasa inakuwa kama ijumaa
     
  5. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #5
    May 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! Hii kali...
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Penye miti hapana wajenzi ,wamama wenzake wanatafuta hii kitu na ndio inayofanya vijana wanapata ajira zisizo rasmi kwa shuga mummys.
     
  7. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha, umenena mzee,wengi wanalishwa siku hizi. cha ajabu wakifika muda wanataka kuoa vijana wenzao, hawa wamama watu wazima wanawafanyia visa vya ajabu ajabu,..sasa si utumwa huo? yeye ujana alikula na nani kishazeeka anataka kunipunja mimi kijana? akatafute wazee wenzie huko.
     
  8. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweliiii!!!!, Hii kazi imefanya Vijana wengi kuona Majuu. Mi naona Huyu mama kamkejeli Mzee kuwa hawezi, nae mzee akaamua ngoja nitamkomesha!!!
     
  9. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    nna siku ya tatu leo na dozi ya kiliriti sijui itakuwaje kwa girlfriend wangu!
     
  10. d

    damn JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu mama mwongo, could be ana jamaa nje ya ndoa, she is just justfying is action kwa kumsingizia mumewe. Ikiwa hawezi amruhusu mumewe kutafuta mwingine wa nje.
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke ana matatizo aliposikia ndoa alidhani ni kwenda kulala na kua tu? Hiyo ndio shughuli muhimu anayotakiwa kupata...heshima debe hapo!!:peep:
     
  12. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahah haaaaaa.... mi nimebaki kucheka tu.. no coments..
     
  13. stanluva

    stanluva Senior Member

    #13
    May 31, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yes Sir! I think so!
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mhhhh jamani labda na baba nae hana staha wala hamtayarishi mama bwana, ile kitu mama's wanaipenda kuliko taarab bwana
     
  15. a

    arasululu Senior Member

    #15
    Jun 1, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dingi kandamiza usianye
     
Loading...