Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyanyasaji wa vibarua

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Brown ad, Apr 20, 2012.

  1. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf!
    Kiukweli nasikitishwa na unyanyasaji unaoendelea katika haya makampuni ya wageni kiukweli inasikitisha.
    Yaani vibarua wanalipwa kwa siku tsh 3100-4000 kwa siku na bado serikali yate haiangalii ili swala!
    Watanzania wenzetu wanateseka sana kwa huu upunjo wa malipo uanofanywa na hawa wawekezaji.
    Nawasilisha!
     
  2. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini hukuyataja makampuni yenyewe au una maana makampuni ya kigeni yote yaliyopo hapa nchini?
     
  3. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    karibu yote mkuu hasa ya ujenzi na viwanda
     
  4. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Ni kweli ni pesa kidogo sana, nadhani pia itakuwa busara sana kama malipo hayo yangelinganiswa na mapato wanayozalisha na hao watumishi, ndipo tungethibitisha kuwa pana unyanyasaji au unyonyaji, kwani yapo hata makampuni ya nje bado yanafanya kazi kwa hasara, na hata hicho kidogo bado wadau wakalidhia sio haba, wapo watu wakiiacha hiyo kazi wasiweze kuzalisha/kupata hata nusu yake. jamanai watanzania tubadilike jibu ni moja tu KUFANYA KAZI YENYE TIJA sio siasa na malalamishi tu ndio maana ya soko huria, na kama kazi haikulipi hakuna anayekulazimisha acha tafuta kuingine na kama inakufaa fanya kazi kwa kujituma/kuijali sio malalamishi, Mashirika ya mama/umma tuliyauwa sisi wenyewe.......
     
Loading...