Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyanyasaji wa hali ya juu Arusha Sunrise Radio...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZeMarcopolo, Aug 28, 2012.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
    NDUGU WANAHABARI SISI BAADHI YA WAFANYAKAZI WA SUNRISE RADIO ARUSHA KUANZIA LEO TAREHE 22/8/2012 TUMEAMUA KUGOMA KUENDELEA KUFANYA KAZI NA ASPIRE MEDIA COMPANY LIMITED AMBAO NDIO WAMILIKI WA SUNRISE RADIO 94.8 FM ARUSHA BAADA YA KUSHINDWA KUTIMIZIWA MAMBO KADHA WA KADHA TULIYOKUWA TUNAYAHITAJI.
    MGOMO HUU ULIANZA KAMA MGOMO BARIDI MNAMO TAREHE 10/8/2012 BAADA YA SHEREHE ZA WAKULIMA NANE NANE NA HII NI BAADA YA KUTOKEA TOFAUTI KATI YA MKURUGENZI WA UFUNDI WA SUNRISE RADIO NDUGU DIONIS IDOWA SIKUTEGEMEA MOYO NA KAMATI YA SHEREHE ZA WAKULIMA NANE NANE MWAKA 2012 AMBAO NDIYO WALIOKUWA NA JUKUMU YA KURUSHA MATANGAZO YA MOJA KWA MOJA YAANI LIVE KUTOKA KATIKA VIWANJA VYA TASO NANE NANE NJIRO.
    NDUGU WANAHABARI MGOMO HUU UMESABABISHWA PIA NA KUTOFANYIWA KAZI KWA MADAI YA WAFANYAKAZI, WAFANYAKAZI TUMEKUA TUKIFANYA KAZI KATIKA MAZINGIRA MAGUMU KWANI:-
    a) TUNALIPWA MISHAHARA MIDOGO ISIYOKIDHI MAHITAJI (MSHAHARA WA 100,000 NA WENGINE 170,000)
    b) KUFANYISHWA KAZI BILA KUWA NA MIKATABA, TUKIDAI MIKATABA TUNAPIGWA TAREHE
    c) KUTOKATWA MAKATO KWENYE MISHAHARA KWAAJILI YA PENSHENI
    d) BAADHI YA WAFANYAKAZI KUFANYISHWA KAZI BILA KULIPWA
    e) HAKUNA OVERTIME PAYMENT
    f) WAFANYAKAZI KUTISHIWA KUFUKUZWA MARA KWA MARA PALE WANAPODAI HAKI ZAO
    g) HAKUNA LIKIZO
    h) WAANDISHI WA HABARI WALIORIPOTI LIVE YA UCHAGUZI WA ARUMERU MASHARIKI TAREHE 1/4/2012 KUTOLIPWA POSHO ZAO HADI LEO NA WENGINE WALIDAI NA HATIMAYE WAKAFUKUZWA KAZI
    i) MISHAHARA WA WAFANYAKAZI KUCHELEWESHWA KULIPWA KWANI UTAKUTA MSHAHARA WA MWEZI HUU TUNAWEZA KULIPWA MWEZI UJAO KATIKATI AU MWISHONI
    j) MKURUGENZI WA UFUNDI KUTISHIA KUMFUKUZA KAZI MHASIBU KWA MASLAHI YAKE BINAFSI
    k) WAFANYAKAZI WANAOFANYA VIPINDI VYA USIKU KUTOPEWA USAFIRI WAKATI WA KWENDA NA KURUDI KITU AMBACHO KINAMLAZIMISHA MTANGAZAJI KULALA STUDIO KWA LAZIMA
    l) GARI LA OFISI KUTOTUMIKA KWA MAHITAJI YA OFISI BALI KWA MASLAHI YA MKURUGENZI WA UFUNDI
    m) MISHAHARA YA MWEZI JULY YA BAADHI YA WAFANYAKAZI KUZUILIWA KUANZIA TAREHE 1/8/2012 HADI LEO HII TAREHE 22/8/2012 KWA SABABU ZISIZO ZA MSINGI
    NDUGU WANAHABARI, KWA MADAI HAYO HAPO JUU SISI WAFANYAKAZI WA SUNRISE RADIO HATUPO TAYARI KURUDI KAZINI MPAKA PALE MKURUGENZI WA UFUNDI NDUGU DIONIS IDOWA SIKUTEGEMEA MOYO ATAKAPOJIUZULU NAFASI YAKE NA MADAI YA WAFANYAKAZI YATAKAPOKUA YAMETATULIWA.
    TUNAIPENDA SANA SUNRISE RADIO BILA KUWASAHAU WASIKILIZAJI WETU PIA TUNAWAPENDA SANA ILA TUMEONA NI VYEMA KUYAWEKA BAYANA HAYA YOTE ILI MTUELEWE NA PIA NI MAJIBU YA BAADHI YA MASWALI MLIYOKUWA MNATUULIZA WASIKILIZAJI WETU WAPENDWA.
    NDUGU WANAHABARI WAFANYAKAZI WA SUNRISE RADIO WALIOGOMA KFANYA KAZI IDADI YAO NI KUMI NA WAWILI (12) WAKIWEMO
    a) WATANGAZAJI 4
    b) MARIPOTA 2
    c) WATU WA MASOKO 3
    d) WAZALISHAJI WA VIPINDI 2 NA
    e) MHASIBU 1
    WAFANYAKAZI HAO WAMEGOMA KUTOKANA NA MADAI YAO HAPO JUU PAMOJA NA MADAI MENGINE MENGI AMBAYO HAYAJAORODHESHWA
    MAJINA YA WAFANYAKAZI WALIOGOMA NI HAYA YAFUATAYO
    1. SEVERINUS MWIJAGE Jr – MTANGAZAJI
    2. BEATRICE GERALD NANGAWE – MTANGAZAJI
    3. EMMANUE MWAKALUKWA – MTANGAZAJI
    4. JALACK ALLY – MTANGAZAJI
    5. HAMIS ABTWAY (DJ HAAZU) – MTANGAZAJI, MZALISHA VIPINDI NA DJ
    6. BERTHA ISMAIL – RIPOTA
    7. ONESMO LOY – RIPOTA
    8. JOSEPH AMANI – MZALISHAJI WA VIPINDI
    9. ALLY CHARO – MENEJA WA MASOKO
    10. RODGERS I. NELSON – MHASIBU
    11. WITNESS RAYMOND – MASOKO
    12. HAPPYNESS ALPHONCE – MASOKO

    ASANTENI SANA KWA KUTUSIKILIZA

    NAKALA
    1. MCT
    2. TCRA
    3. OFISI YA MKUU WA MKOA
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    This is too much kwa kweli!!!
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    daini haki yenu daima..msiiache ipotee
     
  4. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa unyanyasaji mnaofanyiwa na mwajiri wenu!
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni sana ni wahindi hao maana hizo ni tabia zao
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nAJUA tATIZO HAPO NI REDIO HAINA HELA!!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wajinga wanatumiwa sana na wachaga.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Hii ni mbaya wajamen!
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwa lugha nyingine biashara ya utumwa bado ipo. Lakini biashara hii inachochewa na uhaba wa ajira nchini. "Wawekezaji" wanatumia uhaba wa ajira kama ngao ya kuwanyanyasia watumishi wao.
    Mtu atakayewasaidia hawa kufungua kesi mahakamani atafanya jambo la maana sana, kwa sababu kugoma tu haitoshi...
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Waangalie watamlimboka kiongozi wao!!
     
  11. r

    radica Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si mchape mwendo, kwani kazi ni kutangaza tu. Au fungueni ya kwenu na mwiite sun shine. Au mmeforge vyeti? Kwani lazima mfanye hapo. Halafu ni mjinga mmeandika majina yenu, ina maana hakuna ajira kwingine tena, labda mfungue ya kewnu. A blessing in disguise!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nani mmiliki wa hii radio?
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenye akili za kimagamba utawajua tu, kama sio ukabila basi watakuja na singo ya udini. Sasa uchaga umekujaje hapo kwenye madai?
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wakiondoka kimya kimya wengiine pia watanasa kwenye mtego kama walionsa wao. Wakifunguka namna hii inawasaidia hata perspective job seekers kujua mwajiri huyo yukoje.
    Hata hivyo kumbuka vijana wakikaa mtaani bila kazi wanakuwa desperate na waajiri kama hawa wanatumia vulnerability yao kwa kujinufaisha. Vijana hawa wanapaswa kulindwa na jamii kwa kukemea na kuchukulia hatua waajiri wa namna hii...
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ukabila utakumaliza ndugu yangu
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ni wewe au mwingine????????
     
  17. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ninyi ombeni kuongezewa mshahara kama mlivyosema, na ndio mdai huo mshahara mpya ambao utakua angalau na nafuu ndio mkatwe pension, ila kwa kipato hicho mlicho kiandika hapo juu kisha kikatwe dah, sasa mtabaki na sh. ngapi??
     
  18. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 921
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Aliyekuambia hii redio ya mchaga nani? Jaribu kufanya utafiti sio tu unaanza kutoa uharo humu. Shenzi maandazi.
     
  19. r

    radica Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fungueni yenu nanyi mjue adha za kuajili watu wasiozalisha, kama hamtawakopa.
     
  20. r

    radica Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ningewashauri hawa vijana warudi shuleni, au wafanye maandamano mazito ya kufa mtu. Hapo kitaelweka tu either wao au jamaaa.
     
Loading...