Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyanyapaa wa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 19, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Chadema inaonekana kuwa makini sana pale bungeni na hata kwenye mahojiano na vyombo vya habari na wamekuwa hawasikii ,wakiambiwa wakielekezwa wanakuwa na misimamo isiyoambilika.Wanajiona wao ni wao hizi ni kasumba za Mwalimu Nyerere kiasi kufika kuitwa baba haambiliki ,jina ambalo alilichukia sana.

    Safu hii ya Chadema iwapo watafanikiwa kuongoza dola hii,(Inshaallah wafanikiwe) tumeichoka CCM,kuna uwezekano kuiendesha au kuiongoza Tanzania kama itakuwepo kwa kutumia utawala wa kidikteta ni kushinda CCM ,bila ya shaka kutaiweka nchi katika woga na uhuru wa mwananchi utakuwa finyu.

    Sioni busara yeyote ile wanayoitumia pale bungeni ,sioni hekima yeyote ile wanayoitumia katika lugha dhidi ya vyombo vya dola ,hivi wanataka kutuambia watakapo ingia katika duru ya kuiongoza Tz watavunja vyombo hivi wanavyovidharau na kuona haviwatendei haki.

    Unyanyapaa huu wa kuvikomalia vyombo vya dola na kuvibeza ni jambo linalotia hofu sana.
     
  2. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Same MP3
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Aiseee!Eheeeee! baada ya hapo ikawaje?
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Si ndo akamvua nguo!, kumbe meli yenyewe haina hata ofisi, baadae Lukuvi akaomba mwongozo wa spika
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii ni single ya ngapi tokea umeanza kuzitoa? Naona Karibu utatoa album
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nasikia Werema nae hakutaka apitwe,kama kawaida akadakia
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ujinga na njaa vinamahusiano ya karibu sana
     
  8. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si akainuka Eng Stella Manyanya,akasema Chadema ndiyo wanahusika na ajali hiyo!
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nasikia suala liko mahakamani tayari hivo tusilizungumzie
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wacheni ulimbukeni yaani mnajificha kwa kutafuta yasiyohusika,najua nimewagusa vibaya sana ,na zaidi nyie wafuata upepo na wapiga debe mna tabu sana hapa JF,yaani kama mimi ndio mode hawa wenye majibu yasioeleweka,ningewavunja vidole na kuwatia upofu ,wasiione JF kama mwezi hivi.

    Suali lipo wazi ,ni kujibu tu hii Nchi mnaipeleka wapi ikiwa leo hamjui mtendalo,magwanda mazito ,mnatuonyesha ubabe au sio ,CCM yao ya kijani nyie yenu makaki mnataka kuifanyia makeniki na ukarabati hii nchi.

    hayo magwanda huvaliwa na madikteta na sera za unyanyapaa pale bungeni na kuvikandia vyombo vya dola ni ishara mbaya za utawala wenu,hivi mtaunda jeshi jipya na usalama mpya ,mmewaahidi wangapi pale usalama wa Taifa kuwapa ulaji ,mnaipeleka nchi hii kubaya zaidi ya hapa tulipo.
     
  11. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nikweli mkuu,SIGARA ***** zmetapakaa ovyo kitaa,KONYAGI POLI ndio kabisaaaaaaaaa,EPA,KAGODA,RADA nk.usisahau kufunga mjadala huu usiendelee kesi zake zipo MAHAKAMANI
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Castle Lite Baridii
     
  13. SONGOKA

    SONGOKA JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    hivi supu ya ulimi tayari..maake nimeshinda baharini tunaokoa so mapafu yanaganda...au na hili swala la seagull liko mahakamani tayari???
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umesahau na nyama choma mkuu
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu,halafu huyu muandaa supu leo amechelewa sana.
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Naona jinsi wanachama na wapenzi wa CDM mnavyochangia ,halafu ndio mpewe nchi ,ni bora CCM ikazuia hapohapo ,bado hamjafikia kuachiwa nchi mkaongoza ,mmechooka kwelikweli ,hamna kitu vichwa vitupu na mawazo mgando ,angalau mmepata cha kuandika.

    Haya subirini 2015 ,mushuhudie CCM inavyoibuka kidedea.na ndio mwisho wa CDM.
     
  17. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Baada ya Werema si ndo LIWALO NA LIWE naye akasema hata wakifa kwani wapiga kura wangu wa Mpanda haiwahusu!
     
  18. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwongozo huyu jamaa mbona kakomalia inshu hii ushaambiwa kesi yake ipo mahakamani.
     
  19. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    amekwepa umande huyu
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wamekusikia, wanajadili sasa wewe unakuja juuuuuu tena
     
Loading...