Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyama wa serikali Urambo waanikwa bungeni na Sakaya-CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, Aug 18, 2011.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa viti maalum CUF-Urambo, Magdalena Sakaya ameeleza jinsi polisi,askari wa wanyamapoli na maliasili walivyochoma nyumba za wakazi wa Urambo, walivyopiga risasi na kuuwa wananchi 23 wa Urambo mwaka 2010 mwezi 9.

    Wakazi walichomewa nyumba zao kwenye kijiji cha Pandamlohoka, askari walichukua mtoto wakamweka juu ya kaburi la mama yake.

    "Mheshimiwa spika unyama kama huu unafanyika serikali iko wapi..?"

    Kwa aliyekuwa akimsikiliza Sakaya lazima machozi yalikuwa yakimlengalenga. Hii ndo serikali ya chinjachinja na chama chinjachinja. Mhe Sakaya alikuwa akichangia bajeti ya wizara ya maliasili.
     
  2. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa namsikiliza waziri Maige wa maliasili bungeni akijibu michango mbalimbali ya wabunge amehaidi kuunda Tume ya kushughulikia tuhuma za unyanyasaji dhidi ya wakazi wa URAMBO tabora.

    Tuhuma hizo ni zile za mauaji ya wafugaji urambo,kuchoma moto nyumba za wakazi wa Urambo,kuua m ifugo nk.Tuuhuma hizi ziliwasilishwa leo asubuhi na Mbunge viti maalum CUF urambo.

    Mh Magdalena Sakaya
     
  3. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusubirie
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    tume tume mpaka mwisho na majibu watupe sio inaishia kuwekwa kabatini inakula vumbi
     
  5. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tume zimekua nyingi mno mpaka nyingine tunazisahau
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Its not FAIR
     
  7. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee six former speaker katoa chozi
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Ni kweli huyu mbunge amenitoa machozi. Wakati nikimsikiliza, machozi yalinilenga, alipoelezea ule unyama wa mama anayeyonyesha kuuliwa kwa risasi, mtoto alipolia njaa, wakampeleka kumlaza kwenye mwili wa mama yake, mtoto bila kufahamu mama kauliwa, akawa unagangaika na mwili wa mamaye kusaka maziwa huku analia, polisi wauawaji wakiangalia kama horor film!. Machozi yalinitirika!.
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Msitake kunambia Spika hakuomba iundwe kamati haraka ya kuchunguza janga hilo?
     
  10. R

    Rangi 2 Senior Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mnafiki mkubwa... crocodile tears!!
     
  11. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waziri mkuu kupitia waziri maige wamedai wataunda tume ya kuchunguza hayo.Cjui ni janja ya kupitishia bajeti?
     
  12. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Upande mmoja: askari mmoja nchini Kenya alitoa mshahara wake wote wa mwezi mmoja kusaidia watu wlioathirika na njaa baada ya kuguswa na kisa cha mama mmoja wa Somalia aliyekufa kwa njaa akiacha mtoto mdogo asiyejua lolote aking'ang'ania matiti ili kutibu njaa kwa masaa kadhaa. Upande wa pili: askari wanafanya yaliyoelezwa hapa juu!!!
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Iwapo hilo lingetoka kwa mbunge wa Magamba, bi Kiroboto lazima angeunda kamati ya uchunguzi mara moja.
     
  14. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu Pasco hii kweli inatisha, huyo Bwn Six alikuwa wapi??????????? Kazi ya maghambas ni kuu tuu kila kona ya Tanzania ehee Mungu Okoa taifa la Tanzania!!!!!!!!!!!!
     
  15. C

    Calist Senior Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatisha na inasikitisha sana.
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sakaya chama chake kinamuangusha mf angalia jinsi alivyo fungwa lakini chama kikawa kimya kama hawamfahamu vile
     
  17. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makinda kamtaka waziri achunguze pia kitendo cha DC wa urambo kunyang'anya raia mbuzi kwa ajili ya kitoweo.SHAME ON ALL THIS KIND OF LIDERS
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    You can't be serious, ofcourse it could've never been fair.
     
  19. L

    Lua JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wenyewe wanadai nchi ina amani! Ndio kwa stahili hii.
     
  20. f

    furahi JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ooooh No!
     
Loading...