Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyama wa Polisi wa Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 3, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ni wavuta bangi ndiyo wamejaa ndani ya jeshi letu la polisi!! Hakuna binadamu wa kawaida anayeweza kufanya mambo ya ajabu kiasi hicho!! Sijui kama jeshi letu linavitengo vya nidhamu vilivyo hai!!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Pamoja na upungufu wa ajira - ikitokea kazi ya kujiunga na jeshi hili kwa sasa naona nitawaza mara mbili kabla ya kuikubali. Maana inaelekea wanafundishwa kuua.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo kuua ni kawaida ya kila mwanajeshi na je unaua mazingira yepi hapo ndio shughuli sasa inapoanzia..RIP eddy clux
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Nashindwa kuamini kama huyu jamaa ana cheo cha Inspector,na kama ni kweli yeye ni Inspector uinspector huo aliupatapata vipi..??Kuna haja kubwa sana ya kubadili mfumo wa Jeshi la polisi na ikiwezekana liundwe upya kabisaaaa....
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Uelewa wa mambo na utu uko katika malezi bora ambayo ni pamoja na elimu bora. Jeshi hili ndo linaongoza kwa kughushi vyeti au kutumia vyeti vya ndugu zao. so, ni kufumua upya kabisa. Pia kuwa na viongozi wa jeshi hili wanaotokana na ueledi wa taaluma pana na sio taratibu za jeshi hili tu.
     
  8. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo mtu alifanya kitendo hicho hii dhambi haitamwacha.
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  12. l

    lasix JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Eeeeh MUNGU wangu,ni nn hiki?I hate this country,MUNGU walipe wote waliofanya ivi kadiri wanavyostahili,sina la zaidi.
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. brightrich

    brightrich Senior Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kosa la David Mwangosi ni nini hasa? Maana alikuwa yupo kikazi, kutokana na habari jana ITV mwandishi mwenzie anasema alimwona David akipigwa na askari kama 8, then wakaona wammalizie na risasi, amefanyiwa unyama kama vile ni gaidi mkubwa wa hii nchi, wakati kuna mafisadi ambao wameiibia hii nchi a lot of millions na hawajaguswa hata na kirungu cha polisi, lakini mpiga picha asiye na hatia analipuliwa bila hatia! Ee Mungu wewe umeona kuliko sisi tulioona kwa kupitia vyombo vya habari, naomba hii damu isinyamaze,uwalipe sawa sawa na hukumu zako. Inauma sana sana!
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio jeshi la polisi tu nchi yote yabidi iundwe upya tu hakuna lililo sawa humu nchini lakini ole wao wananchi wakivizoea hivi vifo hii nchi ikiharibiwa hii hakuna atakayeweza kuituliza kirahisi we waache tu kaka.
     
  16. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu huyo uliyem-label RPC sidhani kama ni sahihi maana inasemekana huyu askari ndiye ambaye alikuwa anajaribu kuwasihi wenzie wasiendelee kumpiga huyu mwandishi na yeye pia alijeruhiwa ktk zoezi hilo. Ninasema sio RPC maana askari anayeripotiwa kujeruhiwa ni mwingine na sio RPC. Mnaweza kunisahihisha kama ninakosea
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    HAPO HAKUNA CHA KUZUIA NA YEYE NI MUUAJI TU TENA jAMBAZI KUBWA SANA LA MWANDISHI WA HABARI.....AISEE HALAFU UTAKUTA ETI HAO WAMEOKOKA SHIIIIIT PUMBAVU ZENU....AISEE KUMMHJGHHAK BASI TU HADI MOYO UNALIA KWA UJINGA WA POLISI WETU
     
  18. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa coz wanavyosema RPC Alikua kwenye gari na walipo mfuata kua anaepigwa si mwanachadema bali mwandish akapandisha vioo vya gari
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mke wa Mpiganaji akilia Kaburini
    [​IMG]
    KUTOKA RUNGWE;MKE WA MAREHEMU DAUDI MWANGOSI,AKIGALAGALA JUU YA KABURI LA MUMEWE MARA BAADA YA KUZIKWA.
     
Loading...