Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyama unyamani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Deo bony, Sep 17, 2012.

  1. D

    Deo bony Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madenge alikuwa kwenye basi lenye abiria wengi. majambaz wakawavamia na kuwapora simu na usipotoa "una chomwa sindano ya damu ya ukimwi" watu waka toa lakin madenge hakutoa akachomwa ile sindano watu waka muuliza mbona umekubali? akajibu" "WALIKUWA HAWAJUI KAMA NIMEVAA KONDOM.! ! ! ! !
     
  2. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noooo!! inakataaa!!
     
  3. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni mojawapo ya hasara za kukariri!
     
  4. p

    pretty n JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kawaida
     
Loading...