Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyama huu wa serikali mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naggy, Nov 12, 2011.

  1. n

    naggy Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali mkoani Shinyanga jana imetimiza azima yake ya kwenda Makao wilayani Meatu kuwafukuza kwa NGUVU (kama kawaida yake) kaya zaidi ya 600 kama ilivyotangaza. Huwezi amini, gari za polisi zaidi ya 20 zimepitisha mapolisi wakiwa na siraha zao na wameweka kambi maeneo tofauti karibu eneo la tukio. Wameamua kuongeza nguvu ya kuwafanyia unyama hawa wananchi raia halari wa Tanzania kwa kuchukuwa wanajeshi wa JKT, sijajuwa ni kutoka kambi gani. Lori la halmashauri ya wilaya ya Meatu lilionekana jioni saa moja likiwa limebeba magodoro kwa ajiri ya askari wanakambi.

    Kama hiyo haitoshi, serikali imeamua pia kutumia raia walio tayari kushirikiana na polisi kwenye operation hiyo kwa malipo ya fedha za kitanania laki moja na nusu. Lakini mwitikio wa raia umekuwa mdogo sana kwa sababu kila mwananchi anakerwa na kitendo cha kinyama kinachofanywa na serikali kwa watu wake na kuthamini wawekezaji. Wagonjwa waliolazwa katika hospitali ya wilayani hapa jana hiyo walihamishiwa kwenye wodi za zamani ili kuandaa sehemu ya kufikishia majeruhi kwenye operation hiyo, hii ni ajabu kweli.

    Maswali mengi wananchi wa Meatu tunajiuliza: kwa nini nguvu nyingi inatumika kunyanyasa wananchi? Kwa nini serikali inatumia gharama kubwa hivi kunyanyasa wananchi wake? Kwa nini serikali inathamini sana wawekezaji kuliko wananchi wake? Kila mwananchi hapa anailaumu serikali, je hiyo serikali iko kwa ajiri ya nani kama haiwathamini wananchi wake? Tutakosea tukitumia nguvu ya umma kuipinga serikali hii kandamizi?

    Ombi kwa vyombo vya habari

    Angazieni jicho kwenye Operation hii ili watanzania tuone unyama unaofanywa na serikali kwa wananchi wake.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Maskini naililia Tanzania, ni wapi ilipotelea?
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Busara zaidi zinahitajika. Kwa hapa tulipo tuna bora viongozi na si viongozi bora.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wajifunze kwa wana-mbeya,wakae mezani na wasolve hiyo migogoro yao.
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jamani vingozi wetu mnatupeleka wapi? Hivi mwekezaji ni muhimu kuliko mwananchi? Hivi ni nchi gani inaweza kuwafanyia wananchi wake duniani kama siyo Tanzania pekee; kwakweli inaniuma sana haya yanayotokea na inanifanya nisisahau kamwe yaliyonikuta Oktoba 2005. Ipo siku nitawafahamisha kinachonifanya nisisahau hiyo siku kamwe ktk maisha yangu.
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wa Meatu na wana Shinyanga kwa ujumla kama mnaona serikali haiwatendei haki kataeni kama wana Mbeya walivyofanya,kubalini kupambana na hao vibaraka,na msipoangalia watawapora hata ng'ombe wenu.kwa serikali ya CCM wao mwekezaji ndio mwenye haki na anastahili kuliko mtanzania mwenye nchi yake,kataeni kama walivyokataa wana nchi wa Babati kwa muwekezji wa mashamba ya miwa.
    Nchi hii inataka nguvu ya umma tu na wala si vinginevyo
     
  7. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jamani kikwete kweli ni binadamu au ni sanamu mbona anaingiza nchi kwenye migogoro ya kipuuzi sana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! jamani naona kama ccm wataingiza nchi kwenye vita si muda
     
Loading...