Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyama Huu wa Baadhi ya Watanzania Unaharibu Taswira ya Taifa Letu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ibange, Aug 13, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bystanders

    Soma habari hii ya kusikitisha jinsi Watanzania wenzetu wasio na ubinadamu walivyowatendea majeruhi Wakenya
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  3. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135


    Watanzania wanaopata ajali karibu kila siku wanatendewa hivyo hivyo sasa cha ajabu nini? au kwa sababu yamewakuta wageni imekuwa tabu, na kukuuma sana?

    Halafu kwa nini wanatoa habari ya upande mmoja ni nani aliwachukua na kuwapeleka hospitalini tumbi na Muhimbili hao majeruhi? na huko hospitalini ni nani aliwatibia kama watanzania ni wabaya hivyo?

    Usikubali kutumiwa kuangamiza upande wako simamia maslahi ya nchi yako na watu wako!

     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ok nimeisoma but but picha zinaonesha askari polisi wakimsaidia majeruhi kupanda ambulance kazi ambayo ilitakiwa ifanywe na wauguzi.Huoni kuwa huo ni ubinadamu wa hali juu?
    kwa hiyo wasilaumu kwa kila kitu,japo nakiri kuwa wezi waliochukua mali za marehemu baada ya ajali si kitendo cha kiungwana, nadhani ugumu wa maisha ndio unachangia ,na hii tabia si Tz tu bali hata huko kenya mambo ni hayahaya.
    nakumbuka mwaka 1975 mwanamuziki nguli wa TZ MBARAKA MWINSHEE MWALUKA ,alipata ajali mbaya huko kenya lakini naye yalimkuta hayahaya akafariki dunia kwa kukosa huduma na kuibiwa vitu alivyokuwa navyo wakati wa ajali.
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Survivors of an accident in Tanzania which claimed 12 members of a church group on Sunday said the death toll might have been lower had there been quick response from the authorities and bystanders.

    “A group of locals gathered around us and just stared without doing anything as the victims were crying out for help while others were dying,” said Ms Agnes Muthoni Muhoro, a member of the Presbyterian Church of East Africa Women’s Guild.

    Gospel mission



    She was among 84 mothers from six PCEA churches in Thika Parish, who were travelling for a week-long gospel mission to Dar es Salaam when calamity struck.

    Ms Muhoro, a teacher at St Patrick’s Primary School, said some of the bystanders even stole valuables from the dead before Tanzanian police arrived at the scene.

    Another survivor, Ms Mary Ndung’u, said some youths were demanding to be paid to help rescue the victims.

    Ms Margaret Mukora concurred, saying one of them was heard shouting “nyinyi wa mama wa Kenya si mtoe hela tuwasaidie? (Why don’t you women from Kenya give us some money so that we may help you).”

    However, the Women’s Guild national coordinator Veronica Muchiri and Juja MP William Kabogo praised the Kenyan government’s quick response to the tragedy by airlifting the injured to hospital.

    Earlier, relatives of the victims were overcome by emotions during a joint service for family members held at the PCEA Happy Valley Church in Thika. Rev Festus K Gitonga, the PCEA secretary general, conducted the service.
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo si jipya, wanafanya hivyo hata kwa watanzania hata wakenya wanafanyiana hivyo. Heri wao wamekuwa wastaaarabu hawajawaibia kama wanavyofanyiana huko kwao Kenya. Wakenya wanapenda kulaumu watanzania kwa kila kitu hata kukataawao wasije kuiba ardhi yetu wakati yao inakaliwa na watawala wao. Wanyarwanda na warundi bado wanailaumu Tanzania kwa kukataa kuruhusu vita yao kuhamia kwetu na mengine mengi ya kipuuzi.
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wala si kitu kibaya binadamu hata utendeje watapatikana wa kulaumu tu
     
  9. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    haya ni matokea ya kuwa na pengo kubwA kati ya masikini na matajiri.....kila mmoja anajaribu kuvuka kwa njia yeyote ile.....utu tumeuweka kando tunaabudu pesa/mali......Mungu tusaidie tuepuke na huu unyama
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na unataka kusema hili linafanyika kwa Wakenya tu? Tuweni wakweli na tuache kufanya quick, uninformed generalizations.
     
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakenya wenyewe wamewashukuru watz kwa wema waliounesha wewe sijui unasema nini?kuhusu vibaka mbona hata polisi wakati mwingine hutia ndani vitu vya waathirika hasa vya marehemu.wezi wapo kila mahali hapa afrika.
     
  12. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    wakenya wenye 2huma hzo ni sawa na yule mjomba aliyeokolewa kutoka ndani ya 2mbo la joka lililomeza wanakijiji kizima,lakini kwa bahati mbaya mjomba alikatwa kidole katika harakati za kulipasua 2mbo la joka hilo...LAKINI MJOMBA HAKUONA WEMA ALOTENDEWA BADALA YAKE ALITUHUMU NA KULAUMU KUKATWA KIDOLE CHAKE.
     
  13. Bolibo

    Bolibo Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sawa wewe ndiyo mwanaharakati wa kweli kwanza detail zako nizauhakika big up sana, sio hao wa Tanzania wanao jipaka matope kwa mikono yao wenyewe kwa kuwanufaisha wa kenya. naje wanafahamu mambo yote wanayofanya wa kenya kwa undani au wanalopokatu, waache hizo wala hazina tija kwetu.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo kuibiwa hata hilo basi lingekua lina watz tupu bado wangeibiwa mwizi hachagui kabila wala dini ye anaiba tu kotekote
     
  15. Dhuks

    Dhuks JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 1,196
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Shame on those who are ok with the act in the name of patriotism, shame on those who think it befell them because they are foreigners. A heinous act is a heinous act and we should all condemn it. It happens even in some parts of Kenya and its a very shameful act to be done by anyone calling himself an adult.
     
  16. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Yote Hili ni Tatizo!! Kwani ni Hatari sana kusafiri sehemu ya mbali without Knowing the way Halafu Usiku!! Why dont they arrange their Journey during the Day!! Oh God Bless them and Give them internal peace!!
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hivi ajali yenyewe ilikuwaje?

    Hata hivyo mambo ya kuibiwa mpaka marehemu hata kwao yapo sana. Ulizeni wa-TZ waliopata ajali na mabasi yaliyokuwa yanasafiri kati ya Mza na Dar kupitia Nairobi! Ni aibu! Waache kulalama hao manyang'au!!
     
  18. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Well said...I second you.
     
Loading...