Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyama gani huu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 12, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="10">
    </td> <td width="606">

    </td> <td align="right" width="139">photos</td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">Mwili wa mtu mmoja ambaye jina lake halikuweza kufahamika mara moja, anayekisiwa kuwa na umri wa kati ya miaka 40 hadi 45, umekutwa ukiwa umetupwa katika bonde la Mkwajuni lililoko Kinondoni jijini Dar es Salaam. Mwili huo ambao uliogunduliwa na watu waliokuwa wakikata majani ya kulishia mifugo, ulikuwa umeanza kuharibika kiasi cha kutoa harufu kali. Inakadiriwa kuwa huenda mwili huo ulitupwa hapo siku tatu au nne zilizopita.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Baadhi ya wananchi waliojitokeza kuuangalia mwili huo.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Picha ikiuonesha mwili wa mtu huyo ukiwa umeharibika vibaya. Taarifa zilizoelezwa baadae zinasema kuwa mwili ulizikwa eneo la tukio kutokana na kuwa umeharibika sana. Eneo hilo ni miongoni mwa maeneo hatari ya jiji la Dar es salaam kupita nyakati za usiku na hata kuharibikiwa gari usiku katika eneo hilo ni hatari, kwani kuna maficho ya wahalifu hatari.

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    r.i.p!!!!
     
  3. M

    Mimmah Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ndo mwisho wa dunia,unyama umezidi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    tunahitaji rehema maalum
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni kisiwa cha amani.
    Sijui haya mambo kweli ndiyo amani yenyewe?
     
Loading...