Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unyakuo wa kanisa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chimbuvu, Aug 18, 2012.

  1. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Waungwana bwana Yesu asifiwe! Je kuna yeyote mwenye taarifa zaidi kuhusiana na unyakuo wa kanisa kuwa umekaribia na yule mpinga kristo anakaribia kuitawala dunia,naomba mnijuze kuhusiana na hili wakuu.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hili jukwaa la biashara linaelekea kubaya.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tukisema watu wanahitaji kupumzina kidogo hamtaki mnaona wanachanganyikiwa!!
     
  4. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Kosa lishafanyika tugange yajayo so nahitaji msaada wenu sasa kama kuna mwenye ufahamu.
     
  5. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh! Nimecheka sana tu. Sijui hiyo mada yake inahusiana vipi na biashara na uchumi. Dini hizi jamani! Mungu na atusaidie.
     
  6. chash

    chash JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utakapo expire, utamuuliza Mungu.
    "Lakini hakuna mtu ajuaye siku au saa hiyo itakuja lini; wala malaika wa mbinguni, wala Mwana; Baba peke yake ndiye ajuaye. Mark 13:32
    Alafu uwe makini muisraeli asiwe anakutafuta, ndio unaanza kuuliza maswali kama haya
     
  7. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ili kuweza kuelewa kuhusu nyakati za mwisho inakuhitaji kusoma na kuelewa vizuri vitabu viwili. Danieli anzia mlango wa 7 na ufunuo yote. Ukishasoma hivi vitabu viwili soma pia soma mahubiri ya Yesu (mathayo 16:1-4, 23:3--) ni maelezo marefu ambayo yahtaji si muda tu bali na utulivu ulioambatana na usikivu wa Roho Matakatifu. Roho wa Mungu awe nawe kukufundisha kweli yote. Nanyi mtaifahamu kweli nayo kweli itawaweka huru.
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Masuala ya mwisho wa dunia yamepotoshwa sana na tafsiri hafifu za watu wasiyoijua biblia vizuri.
    Hakuna concrete evidence ya kuwa Mungu atanyakua kanisa.
    Na kama ni hivyo, kuna uwezekano pia kuwa hilo kanisa lilikwisha kunyakuliwa.
    Halafu suala la Mpinga Kristo pia ni tata. Utabiri huu pia unaonesha kuwa ni tukio lililopita tangu enzi za Roma na Kaizari.
    Madhehebu ya Pentecostal hupenda sana kutilia chumvi suala hili.
    Namba 666 huwezi kununua wala kuuza bila hiyo. Ndio maana huu uzi uko kwenye jukwaa la Biashara LOL!
     
  9. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna njia nyingi za kufundisha; njia mojawapo ni kuuliza maswali kwanza. Mkuu Chimbuvu napenda kujua kama Mpinga Kristo (Anti-Christ) unamfahamu. Mpinga Kristo ni nani?
     
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna ajuaye siku wala saa ya kuja kwake Kristo.lakini tegeneza maisha na uwe tayari kwa siku ya Bwana
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpinga Kristo ni nani??? Oh... ni yule asiyemtambua Mwana wala Baba.... soma nyaraka za mtume Yohana!!! ha ha ha ha mpinga kristo anakaribia kuitawala dunia??? tayari ana bomu lake la nyuklia la kuifagilia mbali Israel na Marekani, eh eh eheeeee...... biblia kweli haiongopi lol!!
     
  12. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    mkuu osaka,mpinga kristo ni roho inayompinga kristo kuwa ni mwana wa Mungu
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Napita tu nawatafuta wafuasi wa Chadema niwapige
     
  14. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    nina maana hiyo najua hapa ni jukwaa la biashara,but kuna kitu katika hiyo issue kitaingilia ktk biashara,mfano kitabu cha ufunuo wa yohana 6;5-6,kinatabiri mfumuko wa bei za vyakula na ndio tunachokiona sa hv,waweza refer ktk gazeti la the east african la august 22-28,2011 ktk ukurasa wa 24 likielezea global food crisis,,sasa na ukivisit web prophecyupdate.com utakutana na hali halisi inayoendelea,suala la msingi ukikubaliana nami kuiweka hii mada hapa tunaweza anza jadili kuhusiana na availability na biashara ya chakula ktk hizi nyakati.asante mkuu
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Please prove me that JUKWAA LA DINI= JUKWAA LA UCHUMI
     
  16. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    amen mkuu voice of wisdom,kwanza namba yangu ni 0767266814,still nipo mza,sasa nikisoma mathayo 24;1-,inasema matukio ya nyakati za mwisho,ambapo matetemeko ya ardhi,tetesi za vita(iran na israel,tanzania na malawi) still inasema ule mwisho bado kwa kuwa taifa litainuka kwenda pigana na taifa,ufalme kwa ufalme xo kama ndio tupo huku tuexpect kuna vita kuu itayotokea ama unaelewa vp hapo,na ktk daniel miguu ya sanamu ilikuwa imechanganyika chuma na udongo,na jiwe likaja likavunjavunja ile sanamu so hii kingdom ya sa hv europe ndo ya mwisho ama vp mkuu.
     
  17. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    mkuu bujibuji nashukuru kwa swali lako la msingi na lenye maana,lakini nipo hapa kwa ajili ya kupata ufahamu zaidi kuhusiana na hicho nilichokiandika unyakuo wa kanisa
     
  18. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    nashukuru mkuu sijakoma,imeandikwa mpende jirani yako kama nafsi yako,upendo ndio amri kuu,sasa nawewe kupita hapa maana yake una mchango mkubwa katika hili suala,tunahitaji mchango wako weka virungu chini.
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Kweli masuala ya dini siku hizi yamekuwa BIASHARA na UCHUMI? Mods, msaidieni huyu bwana!!!!!
     
  20. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    habari mkuu KOMANDOO,hapana jukwaa la biashara linaelekea pazuri tu,ila suala la msingi nahitaji kujua kuhusiana na unyakuo wa kanisa
     
Loading...