Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ununuzi wa luku kwa Mpesa kero tupu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kiyeyeu, Jun 1, 2011.

  1. k

    kiyeyeu Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kampuni ya voda bado haijajipanga vizuri kupitia huduma yake ya MPESA, unanunua umeme saa hizi unakuja kutumiwa tokeni kesho yake na kama umeme umeisha ndio unalala giza lol!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nilidhani ni Voda hapo mwanzoni nikambiwa kuwa kuna kampuni tatu ziko involved hapo, unanunua LUKU through M-pesa interface ikitoka hapo inapitia kampuni inaitwa Paynetops hawa server zao ziko Kenya, ikitoka huko ije kwa Selcom ya Tanzania then itue TANESCO kwenye sever zao chovu ichukue hizo Token halafu irudi tena kuppitia mtiririko huo huo. Tanesco wana server ziko very slow yaani extreme slow na za kizamani hawataki ku upgrade, wakitaka ku upgrade lazima ufisadi upite hapo so mkuu si Voda kama unavyofikiria lkn TANESCO ndio chanzo cha hayo matatizo yooooote unayoyapata!
     
  3. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kiyeyeu,

    Nenda tu kanunue LUKU kwenye vituo - MPESA inaweza kukulaza giza siku 2.. Ni similar case kwa DAWASCO, e.t.c
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kumbe ndio maana nikinunua umeme kupitia M-pesa naliwa almost tho thirds ya hela yangu na inayobaki ndio inanunulia umeme! Nimelaani kweli mfumo wa ununuzi wa umeme kwa njia hiyo. 5000 kwa mfano inapata umeme wa 2200, tena wanaandika kila kitu bayana, wanyang'anyi hawa na wala sio wezi.
     
  5. J

    Jalala Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mi tangia nimejua M pesa kwa swala la Luku na DSTV sijapata shida yoyote na nimekuwa naitumia kwa muda mrefu inaweza kuchelewa lakini some few hours, sema huwa sisubirii mpaka iishe na kwa kuwa nimeshajua consumption yangu kwa mwezi inanisaidia kuto kulala giza.

    Ila kwa Dawasco sijawahi kujaribu maana hata uki depost Bank wanachelewa ku receipt ila wanawahi kukata maji kwa hiyo ni bora niende ofisini kwao nipate receipt kuliko ku deposit au kutumia M pesa.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    Kuna wizi tu humo nji hii c rahisi upewe kitu bila gumash,
     
Loading...