Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Untill you make peace with who you are,you will never be satisfied with what you have!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NEW NOEL, Nov 25, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    teeth-main_full221.jpg Sometimes we are so busy searching for things that are
    outside of ourselves, that we don't realize that what we really need is already in our possession! We dream of this distant place where all
    our dreams come true, not knowing that if we just appreciated all the abundance we already have, that life would reveal more. Think of life
    as an all you can eat buffet!

    The only way that you can get more food is to finish what you already have on your plate! Why would the
    universe give you more if you don't know what to do with what you have already? Be content!! Appreciate all that you currently have and
    maximize that to its fullest potential!! Doing this will not only bring you immediate happiness, but will also bring you future
    abundance!

    Life is what you make it! Make it great right now because you already have it all!! The World is Yours, and Nothing Can Stop
    You!!!
    ALL HIPHOP.COM
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kweli eeh, na kila kitu hadi hummer
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    i beg to differ,na differ kwa sababu kiu ya maendeleo,kiu ya kupata ndo injini inayosukuma mbele maendeleo ya dunia hii.Ukibweteka na kila mtu akabweteka na kuridhika na alichonacho wallah dunia haitasonga mbele na kila kitu kitadumaa.Kuna mtu aliwahi kusema 'kazana utafute pesa as if hutakaa ufe!'
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bishanga hujamwelewa; si maana yake tuache kutafuta.................; tujitafiti wenyewe kwanza kwani huenda kati yale tunayoyatafuta yanakuwa si matakwa ya kweli ya nafsi na hapa swala si mali ama vitu pekee.............................endeleeni kujadili!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja....
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    sasa Mkuu unatofautishaje matakwa ya 'kweli' ya nafsi na yasiyo ya kweli?Ninachofahamu mimi utashi wako wa leo sio wa kesho,kila kukicha binadamu tunabadilika,nothing is permanent katika maumbile including hicho kinachoitwa mahitaji ya nafsi,no wonder we will keep on searching hadi tunaingia kaburini,searching for what? hilo ndo swali ambalo toka karne na karne inasumbua wanafalsafa.To be or not to be,that is the question.
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu, kuna watu humu humu JF, mpaka leo hii hawajijui kuwa wao ni nani! Wewe soma thread zao tu, utawajua........... au niwataje!?.......................LOL. Ngoja ninyamaze, nisije pigwa BAN!
     
  8. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ngoja nitafakari kabla sijaandika chochote.
     
Loading...