Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unsubscribing from Google Groups without a gmail account

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Moderator, Apr 22, 2009.

  1. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #1
    Apr 22, 2009
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapo watu wengi wanakuwa wanalalamika kuhusiana na email zao kuunganishwa bila hiari zao kuingia kwenye hii Bidii Afrika Google Group ya rafiki zetu toka Kenya.

    The way forward to get your email account away from this group is simply as follows:
    Send a blank email from the account subscribed to (account receiving mails)

    groupname-unsubscribe @ googlegroups.com

    (no spaces, they're for having an unmasked mail address here)

    Replacing groupname with the group's name (i.e bidiiafrika) and removing the spaces.

    NO SUBJECT

    NO MESSAGE


    Then,

    You will receive an email do not waste your time by clicking anywahere, simply hit REPLY and SEND.

    This must work whether you have or do not have a gmail account.

    Pole zenu! I was one of the victims mpaka ofisini wakawa wanalalamikia mails zinazoingia kwenye server daily. Jamaa wakali wa ku-spam.
     
  2. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what will be the subject of the email or we are going to leave the subject blank as well?
     
  3. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #3
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No SUBJECT pls.

    As simple as ABC
     
  4. m

    matejoo Member

    #4
    Apr 25, 2009
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani kumbe BIDII ni ya Wakenya. Namimi nilijikuta tu email yang inapokea messages kutoka kila kona. Kwa siku karibu email 40 nikajitoa haraka sana. Sasa kwanini waweke email bila hiyari ya mtu khhhhhha!
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    May 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole sana,

    Umeshapewa options za namna ya kujiondoa, fuata maelekezo.
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    May 26, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  7. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu usichangae watu kuweka thread kama hii hapa,wana malengo yao sio hiv hivi,kwa mtindo huu JF hatufiki popote,inabidi tulete ushindani na sio mambo kama haya ambayo yanaanza kuchomoza,sijui Michuzi/misupu mara Bidii.nimewapata wakulu waJF.anyway Karibuni tujenge nchi
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona unakuwa mbogo!
    Umekiri mwenyewe kwamba kuna BIDII ya Wakenya. Kama aliyokuwa akiizungumzia ni hiyo ya Watanzania, basi ni swala la wajumbe wenzake (kama wewe) kurekebisha bila kutumia kauli ya mfano uliotoa.
     
  9. Companero

    Companero Platinum Member

    #9
    May 26, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Lazydog acha kuwa lazy. Huo mfano umetolewa kwa sababu kilchofanyika hapo ni majungu. Mimi sio mshabiki wa Bidii. Ila sipendi majungu. Napenda ukweli na uwazi.
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kama kweli haujasubscribe na wanakutumia email bonyeza button ya Spam kwenye email yako, hakuna haja ya hatua zote hizo.
     
Loading...