Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unsubscribe! [TACAIDS]

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kande kavu, Jun 15, 2012.

  1. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya haya wanajamii.

    Natumaini mmeliona/sikia tangazo jipya la TACAIDS juu ya network ya wapenzi(mtungo), ambapo mimi nakubali kabisa ndivyo ilivyo!

    Je huu si wakati wa kujitoa kwenye hizo networks kwa salama yetu?
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    la kuvunda halina ubani na sikio la kufa halisikii dawa....acha wamegane tu kwa raha zao
     
  3. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa kipindi hichi labda uiache nyumani tu!
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh,mtandao huo umekuwa kwa kas kushinda mitandao yote nchini! Tanzagiza bila ukimwi haiwezekan. . .
     
Loading...