Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Unrest' as Hanang residents rush ...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dua, Mar 3, 2008.

  1. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    'Unrest' as Hanang Residents Rush for Abandoned Wheat Farms.

    Walio Arusha kwenye matukio tunaomba mtueleze kinachotokea huko. Inasikitisha kuona tabia hii inaanza kujitokeza na Serikali haichuku hatua madhubuti kuona kuna amani huko. Whats going on?
     
  2. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii ni hatari!

    Usalama wa taifa wangekuwa wanafanya kazi ya kulinda wananchi kama hawa badala ya kuhangaika kujua wana JF ni kina nani!
     
  3. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kama nchi hii usalama wa Taifa unafanya kazi kweli wanayotakiwa kufanya. Maana kama wanafanya kweli kazi yao,haya mambo yanayotokea huko Arusha wangeweza kuyajua kabla hayajatokea. Tumeona haya ya richmond,billions za pesa zinatoka BOT bila usalama wa Taifa kujua na mbaya zaidi usalama wa Taifa ukahusika kufuja pesa hizo,na serikali inadai ina kitengo cha usalama wa taifa,hii ni hatari sana. Naona kazi ya ni kulinda ikulu na sio usalama wa wananchi.
     
  4. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    jambo linalosikitisha sana hapa kwetu ni kwamba kila jambo llazima lifanywe kama zima moto hakuna plan ya kitu chochote kile.

    Nguvu za dola zifanye kazi yake when there is still time sio mpaka watanzania wakishapoteza maisha na mali zao ndio kila mtu anaanza kukimbizana kutaka kutafuta solution. na mara nyingi solution za haraka haraka never last.
     
Loading...