Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unpomfumania Mkeo kwanini uwe Mbogo??Je yeye akikufumania???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Apr 7, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sielewi nini kinachotusababisha tuwe na ubinafsi Fikiria weweunamfumania mkeo kwanza usipo muua utamua uliyemkuta naye au kumdhuru au kitu chochote kinachokaribia hapo!!Sasa inapokuja kwa Wewe mkeo/mpenzi wako kakufuma kwanza utafuta visingizio pili utaki kuukubali ukweli kama umefumaniwa mwisho uishia kusema mke/mpenzi wangu twende tukayamalizie nyumbani!!Nauliza hapa nivigezo gani hutumika kujiona wewe makosa kwako nibahati mbaya!??
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    fumanizi ni kukuta uume uko ndani ya uke. Sioni haja ya kuwa mkali nikimfumania. Ntasafiri zangu na kwenda Kitulo National Park nature ikatibu maumivu yangu ya moyo.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Mwanaume kufumaniwa ni ushujaa na urijali: Mwanaume hakuumbwa kwa ajili ya mwanamke mmoja

    Mwanamke kufumaniwa ni dhambi na fedheha kubwa. Mwanamke ameumbwa kwa ajili ya mwanaume mmoja tu!

    Ukimfumania mwanamke, piga chini.....tafuta mwingine.
    Wanawake acheni tabia mbaya ya kuwafuatilia wanaume zenu, mnataka hao wanawake lukuki wasio na wanaume nao wasifaidi? Uchoyo tuuu! Waone kwanza!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah, kwa wakristo unaruhusiwa tu kumpiga chini ukimfumania mkeo ana-do na mtu mwingine, ila maandiko yako silent if converse is the case, teh! Anyway, kufanya nje ya ndoa ni dhambi, tafakari.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    HOVYo!
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuna sred naiandaa na ikiwa tayari nitalembea hewani, nimeona hapa JF kuna wimbi la kulinganisha wanaume na wanawake. Lazima tukubali bana kwamba wanaume na wanawake ni tofauti kihisia, kimaumbile, kimtazamo, kijinsia nakazalika halkazalika, na tukikubali ukweli huu na kila mtu akakubali kubeba nafasi yake katika jamii, hapo dunia itakuwa paradiso ndogo. Amen!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwingine huyo!
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    fafanua.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanaohalalisha mambo ya ajabu kwa visingizio vya tofauti kati ya mwanamke na mwanaume!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sayansi inathibitisha, maumbile yanathibitisha , imani zinathibitisha . Beijing peke yake ndio inakanusha tena bila sabab za msingi. naomba uniconvince ili niamini adhawaizi
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ningekukomvinsi sema baada ya somo utaishia kua king'ang'anizi so bora nikuache uendelee kupotoka!
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    katika principle zangu za maisha hakuna neno king'ang'anizi.
    bek to ze topik: kinachoshangaza ni kwamba mnaona kabisa matiti yamewekwa kifuani kwa mwanamke halaf mnataka mwanaume ndio anyonyeshe mtoto. sasa hapa ndio nafeli somo!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnyonyeshe nini?Vidole eeh?Swala hapa ni nyie kuona mna haki ya kufanyia wanawake ushenzi ila wao hawana!
     
  14. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mkuu upo kwenye very thin line kuna mambo mengi sana ya kuangalia kabla ya kuja na jibu. Kwanza ni mila, pili ni dini gani unaikubali na tatu maadili ya wazazi wako. Zingatia kama ni dini inasema nini, kama ni mila nani mkuu wa nyumba na maadili kutoka kwa wazazi wako etc.

    Mfano kiafrika nani hutoa mahali na mahali huliwa na nani? Je kama hakuna mahali mipaka ipo vipi kati ya mke na mume?
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kabla kuendelea labda nikuulize, una moyo wa huruma?, kuna suala litafatia
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kamanda naomba umpe Liz nafasi apumzike unamuandama kila thread ? you have been warned.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa nani?Labda kwa mwana/wanangu tu!Kwa wa aina yako sina kabisa!Mtu akifanya mchezo nampiga na mpini wa kichwa!Enhe...........?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uporoto dearest you have been missed!Achana na Kloro anadhani bado anapatikana famasi na mimi namjulisha hata kwa bei ya bure chini ya kaunta hamna anaemtaka!
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe kamanda JF bila lizzy ni sawa na ugoro bila chafya, yaani hainogi. halaf michelle umempeleka wapi?
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    suala la nyongeza cancelled! lakini kuna point nilitaka kukupa kama ungejibu vere honest.
     
Loading...