Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unpleasant Paper ya Mh. Tundu Lissu: Yanayojiri kwenye Mkutano wa TLS Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ChiefmTz, Aug 31, 2012.

  1. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wakuu kuna mdau kanitonu
    ya kuwa Tundu anawasilisha/amewasilisha pepa kwenye mkutano wa mawakili huko Arusha. Kwa wadau walioko huko tunaomba mtujuze.
     
  2. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anaponda mawakili baadala ya kupambana kuwaondoa majaji vihio na wasio na sifa wanakaa kimya kwa kuogopa watawakomoa kwenye hukumu.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    aisee...
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lisu na majaji,,,,,,meck sadiq na wapinga sensa,while mnyika na mwigulu,wassira na BULAYA,
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,647
    Likes Received: 9,238
    Trophy Points: 280
    Mkuutano mkuu wa chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) umeanza rasmi leo katika ukumbi wa AICC. Habari ambazo sijazizibitisha ni kuwa Mhe Tundu Lissu alikuwa na mada ya kuiwakilisha.

    Habari kutoka ndani ya kikao hicho zinasema TL alitumia nafasi hiyo kuendelea kuthibitisha kuwa kuna majaji wameteuliwa lakini hawana sifa za kushika wadhifa huo. Na alifikia kusema kuwa yupo jaji hana sifa hata ya kuwa Hakimu wa kawaida.

    Wanasheria/waandishi mnaohudhuria tuwekeni sawa kuhusu kauli za TL kuhusu hilo.
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Sihitaji kauli/ripoti wala ujumbe mwingine wowote kuhusiana na suala hilo,ile ya kwanza imejitosheleza vilivyo.
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    kama huna taarifa na jambo kaa kimya mwenye taarifa kamili ataiweka! kiherehere cha nn??
     
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona watu wanachangia. Wewe ndio una kiherehere. Tulia utapakatwa bure.
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    sibishani na watu wenye mtindio wa ubongo kama wewe! stupid bastard! ulizaliwa stend wewe!!
     
  10. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nipo ndani ya mkutano, lisu ameendelea kueleza jinsi majaji wasio na sifa wanafanya kazi hiyo. Mawakili ndio wanajadili hilo na wapo wengine wamependekeza mkutano huu wa mawakili upitishe azimio la kuwa rais na jaji mkuu waandikiwe barua ya kuwakataa hao majaji na pia mawakili kugoma kufika mbele yao wakiwa na kesi.
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sina ninachobishania na wewe uliyezaliwa na kutumbukizwa kwenye choo cha shimo. Shukuru tulikuokoa na tunajuta.
     
  12. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Nafikiri ulitaka kusema "kuiwasilisha"
     
  13. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa nini hajamtaja huyo jaji ili tumjue. Je ametaja ukurasa wa ripoti ya uchunguzi ambayo aliinukuu kuwa ilithibitisha tuhuma dhidi ya majaji hao?
     
  14. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yes mkuu,amerudia yale ya majaji vihiyo na safari hii amekuja na Ruling iliyotolewa siku 4 zilizopita na Jaji ambaye yumo ndani ya kikao kama kielelezo.amesema kuna majaji hawana sifa hata ya kuwa ma Rm au Registrar lakin wanapeana tuu.Mawakili wameshangili hadi noma,yan haijawah tokea..akawaambia na mawakili wasiwe kimya na kuwa wanalalama chini chini.amesema pia muungano haupo sababu katiba ya zanzibar inamtambua Rais ambaye ana madaraka sawa na wa muungano na kwamba hata Zanzibar wamesha declare kuikataa Court of Appeal kwa masuala flan flan..ila kimsingi jamaa ame shine bwana
     
  15. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Du! kazi ipo. Dogo anajiamini sana. Hivi anajua kuwa kinga ua kibunge hai apply hapo?
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,647
    Likes Received: 9,238
    Trophy Points: 280
    Halafu huyu ndiye Werema anasema anatumia kichwa kufugia nywele badala ya kufikiri? nadhani kauli hiyo angejifikia yeye mwenyewe kama AG. Sisi tumetambua nani anatumia kichwa kufuga nywele
     
  17. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuna wakil alikuwa nae kwenye meza ya lunch leo..akamwambia amedhamiria kupeleka hoja ya kumu impeach Rais Bunge lijalo kwamaana alichokifanya ni kuvunja katiba ya nchi kwa makusudi alisema anajua spika ataipinga hiyo hoja ila media itakuwa imeshaipata,anasema wiki mbili zijazo ana kesi mbele ya mmoja kati ya Majaji aliowataja vihiyo,anasema atamkataa Jaji huyo kwa jaji kiongoz kwa kumwambia kuwa ampangie Jaji mwingine kwa maana kuwa yule aliyepangiwa sio Jaji.Amesema ye ndo ameshaanza mwiko kurudi nyuma.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    TL asonge mbele katika mpango wake wa kusaidia kuisafisha mahakama na kuirejeshea heshima na hadhi yake.
    Najua wale akina vichwa vya kuku hawawezi kumuelewa katika hili kwa sasa labda baadae sana watamuelwa tu.
     
  19. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sijui kama ataweza kupaya ishirikoano. Lakini kwa nini asipeleke malalmiko yake kwenye tume ya utumishi ya Mahakama? Otherwise naona madai haya yako kisiasa zaidi yakisukumwa na nguvu. ya kiherehere.
     
  20. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na ameshajua kwamba atakosa ushirikiano (the strongest man z.... who stands alone) lakin ujumbe utakuwa umefika kuhusu kwa nin ameongelea kwenye mkutano wa TLS sidhan kama wewe ameshafuatilia nakujua nin hasa huwa kinafanyika inshort nenda kweny website yaTLS ukafute ujinga..nadhan umeshatambua kati yako na Tundu Lisu nan KIHEREHERE..
     
Loading...