Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unosofa zilizo choka(chakaa)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by fakifuge2000, Aug 22, 2011.

  1. f

    fakifuge2000 Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SISI ni mafundi wa kutengeneza sofa na kwa wale wanaotaka kubadilisha cover ya sofa tutafanyia nyumbani hapo hapo kwa bei rahisi
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sijui nikuite kilaza? unatangaza biashara bila ya mawasiliano. unatafuta wateja au unatujulisha kwamba kazi yako ni ya kubadilisha ma sofa yaliyochakaa?
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    tumwite FundiKiliza2000
     
  4. f

    fakifuge2000 Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ndivyo tunajifunza piga namba 0713303701 ili uweze pata tengenezewa sofa lako lililo chakaa hapo hapo nyumbani kwako kwa bei nafuu
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie nipo Makete, sofa zangu zimechakaa sana. Lini mtakuja kufanya kazi hiyo?
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu nahitaji huduma yako nipo chamanzi.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Zangu panya wamefanya ndio gesti yao......njoo mara moja hapa Yaeda chini....unirekebishie....
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Hizo zina Sh...hawa nyingi sana loh
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    wanapiga huduma za infidelity.<br />
    From Dar to Dar
    short time tu... No fulltime service kama vile vigesti bubu nyuma ya Kona bar Afikasana
     
  10. f

    fakifuge2000 Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    plus plus fare and cost of living while in makete
     
  11. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Wasikuvunje moyo hawa, wengi kwanza sofa zao zimechokaaaa, watakupigia tu subiri. Kila la kheri!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    kabla ya kutengeneza hiyo gesti ya hao mifugo wako,nashauri nije mie kwanza kutoa huduma ya uzazi wa mpango! manake guest haitatosha watahamia jikoni,afu itakuwa balaa!huduma yangu free,ila uniweke hotel full board na mwenza unitaftie..
    <br />
    <br />
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    usijali my dear.......viambatanisho vyote vipo......hakikisha unakuja na dawa kali sana......
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Well said
     
  15. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    hivi haya matangazo ya biashara huwa yanalipiwa humu? Mi nadhani lengo la hii forum sio kila anayejisikia kutangaza bidhaa yake afanye hivyo. We'll end up having commercials instead of vacancies. I stand to be criticised!
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Tutakufikia mazee.
     
  17. t

    tyadcodar Senior Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    soma heading ya hii thread kwanza,halafu ujiulize maana ya nafasi za kazi,maana ya kazi nini?au kazi unayojua ni TRA , BOT VODACOM unakoproduce madagrii yako?huna jamaa ndugu yako atapenda ajifunze ufundi wa makochi ukamuombea kwa jamaa huyo,acha ubinafsi and think broad!!!!!!!!!!!!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    akitoka kwako muelekeze njia ya kuja mpwapwa arekebisha zangu.
     
Loading...