Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unlocking Tigo Modems

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cowboy, Nov 15, 2011.

  1. Cowboy

    Cowboy Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Does anyone has any idea on how to unlock tiGo modems nowadays?
    Nlikuwa naweza kuzi-unlock zamani lakina sikuhizi hata ukiweka line nyingine, ile box kwa ajili ya kuingiza unlock code haiji; au ukitumia program ya Code Writer, inakuambia "error"
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Muwe mnachukua muda wenu kutafuta kwanza post za zamani kuona kama jambo lilishajadiliwa au la kabla ya kuuliza misaada.
    Jambo hili la kuchakachua tigo modems za huawei limezungumzwa sana hapa kwenye jukwaa hili na maelekezo yametolewa sana. Sasa kila mmoja akiingia JF na kuja na swali hili hili huoni hatutajadili mambo mengine?
    Nakushauri ufanye homework yako maana kuna thread nyingi sana zimezungumzia ombi lako.
    Asante kwa kunielewa.
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yah mkuu hzo ni customized firmware na haziwezwi kuwa unlocked that way.. kuna njia ya kutemporary unlock them hio njia ndo nayojua na yes

    utaweza kutumia mitandao mingine but only temporarily.. how au jinsi unaweza kuziunlock temporary tembelea hii post HAPA lakini pia nimesikia

    kuwa kuna member ameweza kuziunlock permanenltly kabisa anaitwa calvin power jaribu kuwasiliana nae lakini amesema unatakiwa kulipia baadhi

    ya service ili uweze kuiunlock mtafute au m pm kwenye profile yake HAPA

    GUD LUCK MKUU!!!
     
  4. Runner

    Runner Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zamani ni kweli kuwa mtu alikuwa anaweza kuzi-unlock tigo moderms lakini kwa sasa HAIWEZEKANI kabisa kwani kama unakumbumbuka uuzwaji wa hizi moderms ulisimamishwa ni kutokana na hilo tatizo,then zikawa updated kiasi kwamba you cannot unlock them in any way.
     
  5. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    naweza kuzifungua permanent unlock pm for more details.
     
  6. Cowboy

    Cowboy Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yes, am very aware of that but I,ve tried all those other ways and I think it I'd have been very helpful if you'd had directed me to that Post!
     
  7. j

    jeeva Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is a interesting sharing............
     
  8. c

    cc_africa Senior Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezeka kama mtanitafuta niko arusha karibu na mskiti wa ijumaa. Garama elfu 15 @ 1 ya tgo 153 na safaricom 173
     
Loading...