Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

University students na wapenzi wa matumizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHUAKACHARA, Oct 28, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Eti wanafunzi wa vyuo vikuu wana wapenzi wa aina mbili:
    1. KISERENGETI BOY- WA KUTOKA NAYE
    2. JIBABA- WA MATUMIZI NA KUTUMIA HELA YA JIBABA KUMLISHA KISERENGETI BOY

    Jibaba Ukijua hilo utafanyaje utamuacha au..................au serengeti boy ukijua utafanya nini kuwa mpenzi wako ana Jibaba
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nimuache wa nini wakati na mie ni kiserengeti wa mtu?
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    im logging out for a while, ill be back.
     
  4. H

    Han'some JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapenzi hapa Chuo ni pasua kichwaa; labda muwe darasa/course tofauti; kidogo kidume utapumua

    >Ukienda na demu cafeteria kidume unalipia msosi[kumbuka ukizidisha 7,500/day, na huna kipato kingine, inakula kwako: mwezi dumee

    >madesa: bebii nichukulie basi copy ya Land Act then ntakulipaaa[akulipe wapi; kwanza hautamuuliza]....mhm. Kidume uaibike!
     
  5. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani wote wanajitambua! kiserengeti kinajua kuwa lipo jibaba na jibaba linajua kipi kiserengeti, lakini
    kwavile hakuna anaemiliki mzigi basi kila mmoja anakula kivyake!!!!
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli, lakini Jibaba linaliwa na kula, while kiserengeti kinakula kotekote-linakula hela ya jibaba na K. Ukimwi je? Maana wote hakuna msafi
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,325
    Likes Received: 3,126
    Trophy Points: 280
    wanafunzi wa siku hizi mna shida
     
  8. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali inatisha sijui tunajenga jamii gani! kitu ya kwanza kwenye fikra za wasomi wetu wa wanaume ni Kei
    na wale wanauke ni Em halafu mambo mengine yanafuata. what a life is this!!
     
  9. mjomba fujo

    mjomba fujo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    ndo maana wanashusha sana engine( kutoa mimba). Wapuuuziiiiii wakubwa.
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Namna hii shahada za chupi na ukimwi havitaisha. Usomi gani kujiuza hivi? Si waachane na kusoma wakajipange Ohio na kuuza hizo ndude zao? Shame on all of you who commit this sacrilege. Najua si wote ila wanaofanya hivyo wapo na hawafai. Ajabu anamaliza kusoma na digrii yake ya aibu anakosa kazi. Anaanza upya kutembeza chupi yake. Akipata kazi anajikuta mshahara haumtoshi. Anaanza tena kutembeza ndude yake. Akiolewa mambo yakaenda kombo anaanza kutembeza ndude yake. Akinaswa na aliyemuoa kama ana hasira kama Mura anamkatakata mapanga na mambo yanaishia hapo. Eti na mshenzi kama huyu wakati wa mazishi yake anaombewa aingie peponi badala ya motoni!
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wana shida si kidogo..! Utakuta mtu muda wa kujisomea hana,lakin muda wa kufunga safari ya kwenda kuvua chup* anao sana..
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mapenzi ya chuo ni full raha si mie najiweka kiburudani zaidi hivyo najua tupo wengi tunaenjoy tunda
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hahahaha! yaani akiwa na wa2 unaona shida ngoja sasa nikupe desa la hakika
    unakuwa nao wa kazi hizi hapa
    -wa madesa huyu anakuwa na kazi ya kusoma ili akupe desa wewe hasa kwenye timed essay na take home pamoja na groups za semina na projects
    -wa salun na shopping zanguo na gharama saidizi, huyu anakugharamia wewe kwa salun na shopping za nguo si haba kama hana hata manzese itamuhusu
    -wa outing huyu kazi yake ni wa kukutoa outing for show off. hapa miss tz, diamond night itamuhusu
    - wa maisha, huyu ni yule unayepanga kula nae life maisha yako yote yaani wa kuwowa.

    mzigo analamba wa maisha wengine kalenda kwa kwenda mbele chezea magwiji weye.
     
  14. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu apo umenene, dawa ya moto ni moto tu, awa viumbe wa namna hii ni kuchomwa moto tu.

     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Ngoja nianze kukuombea mapemaaaaa! Safari yako nishastuka itakuwa ndefu san!!!!!!! LOL!
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha lara mpenzi wala usiwe na presha...mie mwenzio nilishastuka mapema kuwa vyuoni full kumegana wala usidhani eti huyu wangu....wako wakati unammega na anakurembulia macho na kuguna kwa raha anayopata....maisha ya chuo matamu jamani loh!!
     
  17. c

    chakochetu Senior Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'cost sharing' ndiyo inasababisha,hapa lazima tutaendelea kujiuliza tupo wangapi?!!!
    Baada ya shule,lazima aliyezoea ataishi maisha aliyojifunza shule wala hatoachapata; atotoa uchi kupata ajira,atalinda ajira kwa mbinu zile zile,ataongeza kipato kwa mbinu zile zile.!!!
     
  18. P

    PSYCHOLINGUIST Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All you need to know here ni kwamba girls ni wapumbavu, wenye tamaa nyingi na si watu hata kidogo. Mie jana tu nimetoka kumlipia duu Cafeteria buku 3 kwa kicngzio et angenipa baadaye. Mimi nilimuazma kama best yng, bt kilichokuja kunitibua zaid, the same girl eti naye akamnunulia chakula kidume kingine. Ohooooo, 2lifikishana kwa Warden, alitoa. Haya mambo kwel yapo na hapa UDOM ndo kuziiidi.
     
  19. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maisha ya chuo...
     
  20. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Dogo umetisha, we hata ukioa wife hawezi leta ujinga
     
Loading...