Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

University of Dodoma - Photos !

Discussion in 'Jamii Photos' started by Josh Michael, Feb 19, 2010.

  1. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika hatua ya serikari ya awamu ya nne ya rais Jakaya Kikwete kuona kuwa imefanya yale ambayo jamii ya Tanzania ilitaka hata kuitikia wito wa kujenga chuo Kikubwa sana katika historia ya Taifa letu. hivyo hapa nitawapa baadhi ya picha zetu kutoka Dodoma, UDOM ambazo camera yangu ilibahatika kuchukua
     

    Attached Files:

  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu kutazama picha za UDOM
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiki ndicho kitu pekee ambacho nitamsifu JK hadi kufa kwangu.
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,480
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kaongelee pumba zako Bagamoyo.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,276
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,276
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,276
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hehehe kasema Bwaga atajenga chuo kikubwa kuliko UDSM we subiri
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,276
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,276
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,276
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii ni zaidi ya yuudii bana!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,162
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kunavutia sana sijui na wadogo zetu kitabu kinapanda ?
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,440
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    JK ni mtekelezaji tu, hiyo yote ni plan ya Mkapa! Mbaya zaidi hiyo ndiyo plan pekee ambayo Mkaapa aliiacha na JK ameikamilisha. Barabara zilizokuwa vipande vipande ameshindwa kuzikamilisha japo pesa zilikuwepo!
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpango mzima wa Mkapa, JK amemalizia tu ujenzi.
    Majengo ya chuo ni mazuri, vipi kuhusu ubora wa elimu unaotolewa chuoni hapo?
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Utakuwa na upungufu wa akili kama utashindwa kuappreciate hilo.,Kikwete ana mapungufu yake lakini kwa hili la kuchukua initiative ya kuanzisha chuo hiki ni lazima tumpe sifa zake,tusiwe wanafiki na wachoyo wa fadhila kiasi hiki,jiulize zaidi ya Nyerere mbona hakuna rais mwingine alieanzisha chuo kikuu tena from the ground zaidi ya kikwete.,sio mwanachama wa CCM wala shabiki wa JK lakini hilo halinifanyi nishindwe kusema kuwa hiyo ni ahadi pekee ya JK iliyotimia.
     
  17. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am impressed. Hopefully the quality of education that is delivered there is up to standard.

    I also hope the students currently enrolled are aware of the investment in time, money, personnel and otherwise that has gone into establishing this place na sio waanze kuvunja vioo, kukojoa sakafuni na mambo ya kibush kama hayo manake kuna watu wengine siwaelewi, wakienda nchi za nje wanaishi kwa usafi tena na adabu ya ajabu lakini wakiwa nyumbani ni madudu tu wanafanya.

    Naomba kama unaweza pia kutuwekea picha ya nembo (coat of arms) ya chuo tuone.
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,368
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwa nini mwamsifu Kikwete na Mkapa?

    Hizi ni pesa za Billy Gates? Kiwete mwenyewe alisema kuwa Gates Foundation wamekubali kukijenga hiki chuo na kitakuwa chuo kikubwa kupita vyote vya IT Africa.

    Mpeni hongera zake mtoa pesa na siyo ......

    Gates Foundation, asanteni kwa msaada wenu.
     
  19. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,496
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Those buildings look cheap. I doubt if they gonna last longer.....for the investment to meet sustainability criteria. University is something which should be built to last forever. Hayo majengo ya rangi za kichina hayafai kwa taasisi kama hiyo.
     
  20. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,480
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Render to Caesar the things that are Caesar’s and to God the things that are God’s." Saa nyingine nyie niseme washabiki wa Kikwete mnachefua sana, JK angekuwa na uwezo kama huo wa kutimiza ahadi zake leo hii tusingekuwa katika hali ambayo taifa inalo kwa kiasi tulichofika. Just imagine ni pesa ngapi za walipa kodi zinateketea na wala hajali?

    Hiki chuo kilianza kuchukua wanafunzi 1000 mwaka 2007, sasa hebu niambie JK ameingia madarakani let say Nov 2005 katika kipindi cha miezi 12 ameweza kufanikisha a mighty project.

    1. Tuwekee hapa jinsi alivyoweza kufanikisha huenda mimi ndio nina makengeza kwa sababu yeye ni mchapakazi mahiri. Ukitilia maanani juhudi zake ambazo bile yeye kisingefanikiwa? (i.e. kama JK asingekuwepo hiki chuo nacho kisingekuwepo)

    2. Tuwekee hapa jinsi chuo hiki kilivyojengwa nani an-finance na kwa kiasi gani? Kama bajeti yake ipo kwenye matumizi ya serikali ilipitishwa na bunge la kikao kipi? (dates please)

    3. Taaluma ambazo zitakuwa zinatolewa hapo chuoni?

    4. Je, ni gharama ya kiasi gani mwanafunzi analipia kwa mwaka tangu kianze?
     
Loading...