Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

University of Daressalaam you are letting us down

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hardman, Feb 22, 2011.

  1. H

    Hardman JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ni ukweli usiopingika kuwa hapa tz hakuna chuo kizuri kwa science oriented courses than UD,lakini cha kushangaza hao wasomi tunaowategemea kila siku wako kwenye migomo,ni kweli wanadai haki sawa,lakini sasa inatosha,hiki chuo kimeanzishwa miaka mingi iliyopita,kina maprofessa waliobobea katika fields mbalimbali lakini cha ajabu ambacho kimenisukuma nianzishe thread hii ni kwamba hakuna ennovation zozote(visible)zaidi ya kutoa mainjinia wanaosubiri kuajiriwa na kutumwa,kwa ujumla inakera.We need changes.
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ennovation,mbona huwa tunapenda kuandika bila ku-edit yani hadi inakera ,badala ya kuandika innovation sijui analenga nini?anyways labda ingekuwa ni vizuri kama hardman utueleze kama tangu chuo kianzishwe ma-prof wa mwanzo wa vizazi hvyo wa pale udsm wamegundua mambo gani au nao ni ma-prof jina,elewa tatizo la elimu ya huku tz ina wafany graduate wawe job seekers na si job creators ,hivyo ishu yako ingekuwa unaongelea ma-prof wa vyuo vyote wa-tz,nadhani ingekuwa ni safi.
     
  3. H

    Hardman JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    UD coz it's the best university in the country so we need see something from,in USA kuna Harvad as the best lkn tunasikia na kuona quality ya proffesionals from harvad so ud tunahitaji mabadiliko
     
  4. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mabadiliko gani unayayoyataka ikiwa watu wanasoma huku wanapiga desh? We unaweza kusoma na kuwa innovative wakati unanjaa? Pili kuwa msomi mzuri hasa katika fani ya uhandisi lazima uwe na miundombinu mizuri ya kujifunzia kitu ambacho hakipo kwetu tz, hata hao DIT wenyewe mnaowasifu hamna kitu.
     
Loading...