Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM yaunganishwa na Muhimbili na Ardhi .

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Janja PORI, Mar 7, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hi JF thinkers
    nimeskia tetesi toka moja ya maprofesa kwamba wanampango wa kuunganisha vyuo vitatu kama ilivokuwa awali. wakati hayo yakisemwa nkiwa moja ya semina leo nimeskia pia mara COET inataka kujitenga na pia mkwawa.
    hivi wadau mnachukuliaje hili swala. enzi sisi tunasoma pale UDSM chuo kilikuwa kikubwa hata Africa kilikuwa kwenye vyuo bora, ila siasa zinawamaliza watanzania kila mtu anataka madara
    my take.
    wadau me naona maana ya University ni universal yani kila kitu chuo kuitwa chuo kikuu lazima kiwe na degree zote, kama ilivokuwa UDSM enzi zile, tuchukulie mfano wa Calfornia University au Makerere au Nairobi wenzetu wana vyuo vikubwa ila sisi tunazidi kugawa vyuo tuuuuu
    its sucks guys, yani elimu ya TZ bwana, juzi nkiwa kwenye project moja ya elimu nimeskia wanataka kujenga tena chuo cha medicine pale
    this is insane
     
  2. G

    GHANI JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Matetesi upuuzi mtupu.
     
  3. t

    take away Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mwenzi rank itaendelea kushuka tu
     
  4. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Baadhi ya faida ya college kujitegemea na kuwa vyuo vikuu ni pamoja na kuongeza wigo wa udahili kwa wanafunzi wengi zaidi na pia husaidia kupunguza ukiritimba wa kwamba kila maamuzi ya mwisho kiutawala yategemee busara na uamuzi wa mkuu wa chuo mmoja tu.
     
  5. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Coet ikijitenga it will be the end of udsm repitation....
     
Loading...