Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

University of Bukoba ya nani??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Josh Michael, Sep 13, 2009.

  1. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katika pitapita yanhu leo nimeona baadhi ya taarifa ya chuo kikuu cha Bukoba ambacho kipo Mkoani Bukoba, Ila la Kushangaza ukienda kwenye tume ya vyuo vikuu Tanzania hakuna Chuo Kama hicho wala usajiri wake?? Labda kama kuna mdau anajua kwa undani aseme au aje na data hapa JF, na Tena kwa kushangaza hawa jamaa wanafundisha mpaka Computer science, BA in Education and kozi nyingine, Kuna Ujio wa Vyuo vingi hapa Tanzania lakini vyote vipi chini ya TCU lakini Chuo Cha Bukoba sijakiona kabisa.
    Naombeni Majibu
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    First of all, for the record, Bukoba ni mji, si mkoa.Mkoa ni Kagera.

    A few red flags.

    The "University" has a tripod web page. http://uobtz.tripod.com/
    No respectable university should publish itself officially on tripod/ geocities on any suchlike pages.

    There are any more.But go thru the page and find out.
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa hawa jamaa wanatoa Elimu kwa Ruhusa ya nani?? Kama Dataz zao haziko kwenye Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania, tena watu kama Professor Banyikwa naye yupo huko kwenye Bodi yake
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Chuo Kikuu cha Bukoba - hakijwahi kuanza kutoa mafunzo wakati wowote ule! bado kipo kwenye makabrasha!
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi hapa Tz kuna mkoa unaoitwa Bukoba ?
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna Mkoa unaitwa Kagera, na Mji wa Bukoba...!! hivyo watu wengi sana wamezoea kusema Bukoba kuliko Kagera, na pia itakuwa jambo nzuri sana kama waeleze ni wapi wamepata kibali cha kufundisha maana kuna friends zangu ambao wanasoma huko kwa muda sasa
     
  7. g

    gashambala uwezo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2014
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 485
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama ambavyo watu huchanganya Musoma na Mara
    Mara ndilo njins la mkoa,
    Musoma ni mji
     
  8. Jose M

    Jose M Member

    #8
    Mar 24, 2014
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mbona Muslimu University haiko TCU so na chenyewe hakijulikani?
     
  9. SUKAH

    SUKAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2014
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 278
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kinajulikana kwa kuwa kimesajiliwa TCU ila hakidahili wanafunzi kupitia CAS jambo ambalo ni hiari kwa vyuo vya private,
    usichanganye hivyo vitu viwili, kusajiliwa TCU na kudahili/kutodahili wanafunzi kupitiaCAS.
     
  10. K

    Kanju Member

    #10
    Mar 25, 2014
    Joined: Sep 4, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUM ipo kwenye list ya vyuo vikuu vinavyotambuliwa na TCU licha ya kuwa hawadahili kupitia CAS
     
  11. s

    senzighe Senior Member

    #11
    Mar 25, 2014
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ni cha wahaya
     
  12. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2016
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Hapo sawa
     
  13. j

    jnbg Member

    #13
    Jul 25, 2016
    Joined: Apr 12, 2016
    Messages: 31
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Jaman bukoba kuna chuo cha saut ambacho ni tawi la Saut,pia kuna chuo cha Josia kibira.Vyuo hivi vyote viko bukoba
     
Loading...