Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

university+mama Salma kikwete Programm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hasson Da Melles, Aug 31, 2012.

  1. H

    Hasson Da Melles Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi Ni kweli au nistory tu za Mitaani...

    nNimeskia eti Huwa Kunampango Kila Mwaka Mademu wenye VVU husambazwa Vyuoni !!!!

    Mwenye Facts afunguke!!!

    ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha!!!!
     
  2. M

    Mgimiloko Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio madem tu hata mamen wanakuepo
     
  3. H

    Hasson Da Melles Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so Ni Serious Programmae!!!

    kama ni Kweli sasa Hiyo 3 years Ya Chuoni Kuna Kusalimika!!!
     
  4. T

    Tango one Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yakubidi ufwate kilicho kupeleka kama kilicho kupeleka ni mangudee basi you will graduate with aids and not A
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani wewe waenda fwata hiv status za watu au kitabu??? kweli nalo hili ni janga la taifa!!!!
    kama usipoendekeza ufedhuli lazima upone,lakini utaachaje kupona akat wajibu wako ni kusoma???
     
  6. k

    kingsley Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu nae akila sup o lecture mbaya .we kasome ukimwi haumbukizwi kwa kugusana 'ukpotea unapotezwa kasome'
     
  7. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mi mwenyewe nishasikia sana hizi story za "watoto wa mama Salma",nishaskia hadi mzazi akimuonya mwanae awe nao makini.....this might be true.........japo sina facts,,,,mwenye facts afunguke
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unafuata masomo au kujaamiiana? ukifuata nyuki utapata manundu na sio asali
     
  9. A

    Apex JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mm nimeisikia xana na bro amenithibitishia kwa pale saut mwanza wako wa kutosha tu,mbaya zaid wana2mia ARV wote na ningumu kumujua,so guyz take care the world is not our friend.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tuache kudanganyana. Ni wachache mno wasiotengeneza uhusiano vyuoni. Kama umepitia university au college ya zaidi ya miaka miwili hiki ni kitu cha kawaida. Ni afadhali huyu kauliza dukuduku lake kuliko sie tutakaoingia kichwa kichwa. Mi mwenyewe nilijitahidi kuwa mgumu lakini watoto wa mabibo wakanishinda. Mpe facts ili ajue sio wote waliopo wako salama. Japokuwa hii iko siku zote lakini hiyo inaongeza list. Niliwahi sikia hivyo na kuna jamaa/wadogo zangu watatu waliosoma udom walinithibitishia kwamba hao watu wapo na wanagawa kama kawaida. Kuna mmoja aliniambia kuna jamaa yao alijiua baada ya yule dada kumthibitishia yuko kwenye hilo group. Kuwa makini kijana, mwanaume huwa hafichi uanaume wake ila kuwa na tahadhali tu. Hata mtaani tunapofukuzia mademu huwa tunatafutiza taarifa yoyote imhusuyo.
     
  11. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni suala la kuwa makini usiangukie kwenye mitego yao...
     
  12. K

    Kibulu Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chondechonde especially first year ambao ndo kwanza mnaanza hili game,mademu noooooma! Hakuna maana ya kupiga div1 form6 then huenjoy hata elimu yako.be careful hlo jambo lipo wala s kitu cha kuhoji.
     
  13. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili ni janga la taifa!!
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kweli kweli, mungu atuepushe na hili janga
     
  15. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni vigumu kuamini watu wamefikia mahali hapa. huu ni unyanyapaa watanzania. Kwani lini kundi hili limekosa haki ya kupata elimu? Hivi kweli! tunaweza kushabikia na kuona anachofanya Mama Kikwete ni kibaya! For the first time, leo nimejua jambo jema analofanya! Hawa wana haki sawa na ninyi mnaofikiri mnastahili! wana haki ya kupata elimu na tena ikibidi ya upendeleo! I can not believe tunaishi kwenye ulimwengu ambao mtu anaweza kujikweza na kuwazungumzia wengine kwa kauli zenye chuki namna hii!

    Hawa vijana wetu wanapaswa kufahamu maisha yao yanawatengemea wao! Ikiwa watacheza na maisha na kutokujitunza kwa namna hii inayojadiliwa, kesho nao watanyanyapaliwa kama hivi tunavyofanya! I am so sad! Hivi kama ni dada au kaka yako, mwanao au binamu yako...rafiki au jirani yako...akiwa kwenye kundi hili jambo utakalofanya ni kuandaa sanda yake! Utamnyima haki yake! tumefika hapa! Ikiwa hao vijana watakwenda vyuoni kujitumbukiza kwenye maadili yasiyo sahihi they deserve what they will get.

    Naililia jamii yangu
     
  16. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nakuunga mkono.... I thnk pple should judge others only if they ar perfect.... Magonjwa ni majarb kwa wanadam,leo yule kesho ww au dadayako... 2cwanyanyapae waathrka, kama unatambua klchokupleka chuo-fanya hcho, uctamanitamani ovyo,hata wao wanatamani-hawakatai.....jilnde hawana madhara........,.......,...,.........'...
     
  17. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suala hili halikuanzia kwa mama salma toka kipindi cha mama anna mkapa kupitia mfuko wa fursa wa usawa kwa wote. wasichana baadhi yao waliokuwa wana vvu walipata ufadhili kupitia huko hili sio jambo geni na wala hatupaswi kuulizana kuhusu hili hata hao wanaosomeshwa na bodi au na wazazi wao unajuaje kama ni wazima? cha muhimu ni kujitambua na kuelewa ukimwi uko hapo unakuzunguka ukiachia zip ovyo unapita bila tabu, tumia condom wakati wote jiepushe na mapenzi ya sifa kuwa ni dume mbegu na wasichana mjiepushe na vitamaa vya michipsi na kuku hakika mtaangamia vibaya kumbukeni kundi linaloongoza wenye vvu ni wale wenye familia zao hapo ndio ujiulize vizuri inakuwaje na hao hao ndio wanaongoza kuja kuwasaidia kuwapa matumizi madogo madogo chuoni, vijana nao siku hizi tamaa nazo zimewaanza kuwaingia nanyi mwatamani kupatiwa vizawadi, akili kumkichwa wadogo zangi, katika familia sidhani kama kuna mtu ambae hajapatwa au kuguswa na ugonjwa huu either kwa baba, mama, mtoto, binamu, shangazi, mjomba, bibi, kaka, dada, mama na baba mkwe wenu hakika kila mtu alishawahi kuguswa na hili gonjwa mimi nimeshaguswa kabiria makundi matatu niliyoyataja hapo kwa hiyo kamwe tusiwaanyooshe kidole wenye ugonjwa huu ni kinyume na utaratibu wa haki za binadamu bado anastahili kuishi na kupata huduma kama wewe ukienda chuoni hata mazingira ya kazi jiheshimu na kujilinda mwili wako ni wathamani sana mwanaume/mwanamke usiache mwili wako uchezewe chezewe kama gunia la kudekia na kuliacha kibarazani kila mtu aingie ndani ya nyumba analikanyaga, akili kumkichwa ndugu zanguni
     
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    UKIMWI upo kila sehemu na ni kwa kila aliye na tabia hatarishi......sio vyuoni tu......amcha bongo yako!!!!!!!!!!
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,128
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    mtabaki kuwaepuka hawa af mkajiaminisha kwa mnaoamini hawana!
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,128
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    heri kwa tumbo lililokuzaa!sijui nikugongee like ngapi Uki!
     
Loading...