Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Universities za India kutoa Bachelor's & Master's degree UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sinkala, Jun 17, 2010.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wanaosoma IT nadhani watafaidi, kwani Wahindi wako fit sana kwenye mambo ya IT
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimshtue dogo akapate maelezo zaidi
     
  4. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekaa vizuri hii!
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona hujagonga kale ka button ?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila mjiandae na mateso ya kuishi huko kwa wahindi maana lol watanzania wanateseka sana
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jun 19, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwakweli inabidi kujiandaa vizuri maana india sio kama uk au usa hamna kazi za kusema baada ya masomo ntafanya temp job kupata walau. india uende na upo full
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapana Fidel, classroom itakuwapo UDSM ila lecture zitakuwa zinatoka India tena ni LIVE LECTURES, unamuona lecturer muda huo huo anapokuwa anafundisha, naye anakuona. Ukitaka kuuliza swali unanyoosha kidole na anakuchagua uulize. Ni kupitia big screen kwa mfumo wa Videoconference. Nilipoliona hili tangazo ilibidi niende mwenyewe kuona itakavyokuwa inafanya kazi, na bahati nzuri muda huo kulikuwa kuna lecture inaendelea from India kwenda kwa wanafunzi wa Kigali. Nimesema LIVE LECTURES ili uone kuwa hii ni tofauti na online degrees ambazo watu huwa wanafanyiana paper wakati mwingine, lakini kwa hii usipoingia class umeumia.
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nadhani niliweka bandikio hapo juu kumjibu Fidel
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Ila hiyo deadline ipo karibu sana, wangeiweka mbele kidogo
     
Loading...