Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Universal Mobile Telecommunications System (UMTS)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtu Mzima, Nov 26, 2011.

  1. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwa mtu yeyote mwenye uzoefu au ujuzi au pengine ni Telecom engineer/Technician wa Airtel.

    Naomba kujua kama ninaweza kutumia Modem ya UMTS (Universal Mobile Telecommunications System) kupata Internet kwenye network ya airtel.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    UMTS ni moja ya teknoojia inaytumika kwenye GSM tenakwa nchi za nje nyigine imeshapitwa na wakati . Sasa hivi GSM za kisasa zinatmia HSPDA. So Navyoelewa Hizi ni teknologa ambazo zinakuwa upande wa provider.

    Modem uliyonayo wewe kama ni ya GSM na itapokea teknolojia yeyote inayotolewa na provider iwe n ni 3g ya HSPDA au 3g ya UMTS au ni 3g ya GPRS . Zipo nyngine zinaitwa EDGE but ni mule mule ni GSM technoloy za 3G na nyingine zimebatizwa 3.5g .
     
  3. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante. Nilikuwa na wasiwasi ni kweli hii kitu ni modem/3G router, nataka kutumia kwa ajili ya Tablet inayotumia Androd, modem ina-support HSPDA/EDGE/GPRS.
     
  4. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Itafanya kazi usiwe na wasiwasi.
     
Loading...