Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

United Nations Vacancy's

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KakaKiiza, Sep 14, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamani wakuu kama kawaida yetu sisi siyo wachoyo tunaleta kam ailivyo kazi kwako!!Katika ufalme msinisahau!!
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Shukrani sana kaka kwa hizi vacancies ulizotundika hapa jamvini.
    Naomba usikate tamaa, tunazifanyia kazi, na tumekuwa tukipeleka huko cv zetu.
    Mungu akipenda tutaitwa na tutaujulisha umma wa hapa jamvini.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    NAKUOMBEA KILA LA HERI NA MIMI NITAKAPO ZIPATA I'LL KEEP UPDATE IN OUR FAVORITE FORUM.:becky:
     
  4. k

    karisti Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aksante mzee
     
  5. s

    sjaffer New Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this is amazing. thank you
     
  6. M

    Makiyuve Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks so much Mkuu,, this is great indeed I am looking for an opportunity in Shinyanga na nina bachelor ya Social Sciences and Postgraduate ya Public Health. Kindly keep the adverts posted.

    be blessed so much

    Maki
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Thanks ingawa moja deadline ishapita
     
Loading...