Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

United Nations Vacancy

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KakaKiiza, Sep 8, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280

    Attached Files:

  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanx kaka, ila hio kwa hisani ya watu wa marekani:becky:
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hizi kazi ni za wale walio teyari katika 'system'...:confused2:
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    P6? katika Un salary scale mwisho P5 then zinaanza director levels D1, D2 hii imeanza lini sijawahi sikia
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hapo unaweza kuuliza katika link yao contact us!!
    Nanyingine hapo tazama au bofya!!UN Careers
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    sasa wewe kama ndo unatoka chuo hawataki kwani wewe umeona ngazi yake??
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kazi kwa tuliomaliza vyuo vikuu tu hakuna? mpaka uwe na tani nzima ya experience!
     
Loading...