Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

United in Islam but economically asunder......................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Feb 7, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    <table width="100%" align="left" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr bgcolor="#ffffff"><td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff">[​IMG] </td> </tr> <tr bgcolor="#ffffff"> <td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff">PRESIDENT Jakaya Kikwete consoles mourners and relatives of veteran Muslim leader, the late Sheikh Kassim Mtopea, when he visited the deceased¬ís home in Temeke, Dar es Salaam, on Sunday. (Photo by Freddy Maro)</td> </tr> <tr> <td valign="top" align="center" bgcolor="#ffffff"><table width="100%" border="0"> <tbody><tr> <td><table width="100%" border="0" cellpadding="1" cellspacing="1"> <tbody><tr> <td bgcolor="#d1d1d1"><table width="100%" bgcolor="#ffffff" border="0"> <tbody><tr> <td valign="top" align="left" bgcolor="#d7f2f2"><table width="100%" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"> <tbody><tr> <td class="kurasahead" valign="top" align="left" bgcolor="#f4fdfd">Editorial</td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table>
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Udini ni hoja ya JK tusahau tofauti zetu za kiuchumi na kugangamala na udini ambao wanaonufaika nao ni wachache sana................
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mod where were you?hii sio inshu ya kujadili hapa we need challenge and not critics.
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    masikini shkh mtopea kumbe kafariki? RIP kiongozi.

    inaonekana alikuwa muadilifu san, yaani licha ya umaarufu wake wote hayo ndio yalikuwa makzi yake? the government need to act for the interest of te people.

    but mbona naona kama JK hajavua viatu? au siyo ishu hapo
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ningekuwa mod nakupiga ban ya maisha
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Hapa Udini wa JK uko Wapi?
    Tuwe na Ustaharabu wakati mwingine, waliokaa hapo mnataka kuniambia hakuna wakristo?

    Kama JK ana UDini basi sio kwa hili, hapo kaenda msibani jamani
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    ningekuwa mod nakupiga ban ya maisha


    Ndiyo maana huwezi kuwa.................Inabidi ujenge hoja halafu ndiyo ufikie tamati hiyo ambayo lengo lake ni kuwaziba wenzio mdomo..................I truly pity you..........it is not only politically correct views which should be shared but even those which are politically unpopular.....................
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Hapa Udini wa JK uko Wapi?
    Tuwe na Ustaharabu wakati mwinginewaliokaa hapo mnataka kuniambia hakuna wakristo?
     
    Kama JK ana UDini basi sio kwa hilihapo kaenda msibani jamani
    Issue siyo msiba........................JK anapokosolewa hukimbilia kuwa anachukiwa kutokana na imani yake ya kidini....................lakini wakosoaji wake wanakerwa na matabaka ya kimapato ambayo hata hao waislamu ni waathirika wakubwa...............................kwa hiyo misibani kwenda ni changa tu.........lakini halifichi ukweli kuwa viongozi ndiyo wanajaribu kuyakuza matabaka ya kiimani ili tusahau au kuogopa kuhoji sera mbovu zilizokithiri ubinafsi..........................asiyeweza kutafakari ataona huo ni msiba lakini .......................it is mopre than msiba..............................it is deceit and cunning leader ready to pounce on our wealth fir personal gain and exploiting religious differences as his shield..............................
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Suala hapa uwe makini kuangalia tofauti ya kimapato kati ya JK na waumini wenzie wa kiislamu...............na ya kuwa shida ya nchi hii siyo udini kama baadhi yenu mlivyokimbilia kujikitisha ila ni tofauti kubwa ya kimapato ambayo ufisadi ndiyo chanzo chake...............................JK kwenye picha hii anaonekana amenawili na mtanashati lakini angalia waumini wenzie tena wa dhehebu moja walivyo wachofu kwa shida ya umasikini sasa suala la udini linatoka wapi au labda "United in Islam but economically asunder" ni kimombo ambacho baadhi yenu kimewapita kando?.................observe and think deeply before you rush to awkward conclusions.................................Angalia ni JK tu ndiye aliyevaa viatu na wengine viatu wamevua au huwenda hata hawana walikuja kwa makandambili ambayo wameyaacha nje.............Tazama gharama za mavazi na mpasuko wa kimapato ambao picha hii umetufikishia...............Angalia nyumba ilivyochoka ya wafiwa au jamaa zao there so much to dissect here...

    [​IMG]
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Hapa Udini wa JK uko Wapi?
    Tuwe na Ustaharabu wakati mwinginewaliokaa hapo mnataka kuniambia hakuna wakristo?
     
    Kama JK ana UDini basi sio kwa hilihapo kaenda msibani jamani
    Ni nani kaongelea udini?

    Suala hapa ni mpasuko wa kimapato hata kwa waislamu wenyewe na JK anatumia udini ili kuufunika huo ukweli sasa udini unapotumika kufunika matabaka ya kimapato na nyie mnashangilia .......na kumtetea JK......leaves me shell shocked..............................
     
  11. C

    Campana JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na hawa wajukuu wa Mzee vipi, maana mazoezi ya shuleni wanayarudia ukutani kwa babu, tena in red and pencil. Hesabu yenyewe mimi siimudu
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Mod where were you?hii sio inshu ya kujadili hapa we need challenge and not critics.
    If economical decimation is not an issue to be discussed in JF then how do we develop and nurture independent thinkers and actors within JF community?
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwani JK amejibu thread yako!, anakujaje hapa?!
     
  14. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Islam? What has the President attending a funeral got to do with Islam..????????????

    Na hapa je? Amebadili dini? 8E9U9662.JPG
     
  15. A

    Aalim Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukiacha Kikwete mimi hapa namtambua Shehe Alhadi Mussa na Mwanafunzi wake (nyuma yake), ingawa wamevua viatu lakini si wachovu.

    Naona tatizo kubwa la nchi yetu ni umasikini uliokithiri ambao chimbuko lake ni utawala mbovu. Ni pale tu jamii ya wasomi itakapoacha ajenda za siri zichaguliwapo kuingia madarakani ndipo maendeleo ya kweli yatapatikana. Cha kustaajabisha hapa JF almost kila mada inayotolewa watu wanachangia wakiwa na ajenda ya UDINI.

    Comrades, let's exhaust the possibilities to take this country forward and not been limited by UDINI.
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Nimeangalia sana lakini sijamuona sheikh yahaya yule mlinzi wa waislamu na kikwete.................ndio kilio changu
     
  17. Resi

    Resi Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naona wengine mnashindwa kusoma picha nzima...kuna kitu kimoja mie nimeona hapo ambacho kimenivutia sana...ndugu zetu wa Ki-Islam hawatumii hizi occasion za misiba ku-accentuate tofauti zao za kiuchumi, tizama...wote wanavaa kanzu, kofia, wanavua viatu (JK kajisahau, labda! lakini pia - hapo si msikitini!!), wanakaa chini; hii ina-highlight the humanity that is common to all of us, accentuated by the event in question - which is death - that will befall all of us eventually. Labda udini upo, japokuwa sioni utamfaidisha JK namna gani!! Pengine tunachotakiwa kutilia mkazo ni kuzuia kumea na kukua kwa "fundamentalism" ambacho kwangu mimi ndio tishio kwa maendeleo na amani ya nchi. Hii tofauti ya kiuchumi ipo kwa kila dini, na hao mafisadi wako wa kila dini, kabila n.k. Kwa mfano, kwetu Bukoba nadhani majority ni Wa-Kristo, lakini kwa mtizamo wa haraka-haraka, umasikini ni mkubwa pia, tena wa kutisha.
    Tutilie mkazo elimu, kujituma, ubunifu, bidii, na mambo kama hayo...tutafika tu. Elimu, si tu kukaa darasani, la hasha, bali elimu ya kiwango cha juu; tuwe na desturi ya kusoma vitabu na majarida - siyo siri - Wa-Tz wengi hatupendi kusoma, baada ya shule tunatafuta kazi, tukipata basi mwisho wa mchezo!! Haifai kuacha ku-elimika, graduation isiwe mwisho wa kujielimisha.
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Naona wengine mnashindwa kusoma picha nzima...kuna kitu kimoja mie nimeona hapo ambacho kimenivutia sana...ndugu zetu wa Ki-Islam hawatumii hizi occasion za misiba ku-accentuate tofauti zao za kiuchumitizama...wote wanavaa kanzukofiawanavua viatu (JK kajisahaulabdalakini pia hapo si msikitini!!), wanakaa chinihii ina-highlight the humanity that is common to all of usaccentuated by the event in question which is death that will befall all of us eventuallyLabda udini upojapokuwa sioni utamfaidisha JK namna gani!! Pengine tunachotakiwa kutilia mkazo ni kuzuia kumea na kukua kwa "fundamentalism" ambacho kwangu mimi ndio tishio kwa maendeleo na amani ya nchiHii tofauti ya kiuchumi ipo kwa kila dinina hao mafisadi wako wa kila dinikabila n.kKwa mfanokwetu Bukoba nadhani majority ni Wa-Kristolakini kwa mtizamo wa haraka-harakaumasikini ni mkubwa piatena wa kutisha.
    Tutilie mkazo elimukujitumaubunifubidiina mambo kama hayo...tutafika tuElimusi tu kukaa darasanila hashabali elimu ya kiwango cha juutuwe na desturi ya kusoma vitabu na majarida siyo siri Wa-Tz wengi hatupendi kusomabaada ya shule tunatafuta kazitukipata basi mwisho wa mchezo!! Haifai kuacha ku-elimikagraduation isiwe mwisho wa kujielimisha.
    I am highly impressed by this input.......................................very thoughtful...........................
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Na hawa wajukuu wa Mzee vipimaana mazoezi ya shuleni wanayarudia ukutani kwa babutena in red and pencilHesabu yenyewe mimi siimudu
    Point taken...................
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    [B] [/B]

        
    Nimeangalia sana lakini sijamuona sheikh yahaya yule mlinzi wa waislamu na kikwete.................ndio kilio changu
    Nimesikia anapekechwa na gonjwa lisilo na tiba.........................................
     
Loading...