Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

United Gays Kingdom by (President Mugabe)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sonara, Nov 5, 2011.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [FONT=Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]

    Miaka kama mitatu huko nyuma Rais Mugabe aliwambia British (Tony Blair)kuwa wana Create United Gays Kingdom leo tunashuhudia maneno yake
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    true true
    Nimetokea kuwa chukia hawa jamaa kweli aise
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hiyo nchi mpaka kufika 2020 nusu watakuwa mashoga na wasagaji, manake wanasema ukiwa unabokoa wanaume wenzio mwisho wa siku nawe utabokolewa. Mungu atuepushe na huu usodoma.
     
Loading...