Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unique

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sanda Matuta, Sep 10, 2008.

  1. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Salaam nakutolea sababu,u-moyoni mwangu.
    U-Mbali na upeo wangu,ndani ya moyo wangu.
    Haupo machoni mwangu,unaishi moyoni mwangu.
    Salaam ewe wangu,mbali,karibu na moyo wangu.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Salamu ni nuru humuangaza ajowae,salamu ni ngazi humpandisha darja atamkae,salamu ni zawadi hufurahi apewae,salamu ni mawardi hunukia imfikae
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0


    Salaam ni lulu,aijua apewae.
    Salaam ni mkufu,shingoni uivae.
    Salaam yangu nakupa.
    Iwe uijuae maanae.
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mungu akupe furaha maisha yako,akupe taa katka amali zako.atie barka katika rizki zako azidishe upendo ndani ya moyo wako akuzidishie subra maishanimwako!
     
  5. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45

    wakuu mnatia raha.
     
  6. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Shyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy....Ni last born kwenu nini??? Mtundu sana
     
  7. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni mtundu mno,nadhani umemuona.sikufahamu kama angeweza kuendelea hapo...........
     
  8. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa idhini yako Mkuu SHY naomba niliweke sawa katika mpangilio hili beti lako...






    Mungu akupe furaha maisha yako,
    Akupe taa katka amali zako.
    Atie barka katika rizki zako
    Azidishe upendo ndani ya moyo wako
    Akuzidishie subra maishanimwako
    !
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mapishi Kati ya mapishi yote, yale nime wahi onja, Ni siagi kwa mkate, au nyama ya karanga, Kwelini vyakula vyote, vina enda kwa mchanga, Shairi ndo' mapishi, bora tu kuliko yote. Ni bora kuliko yote, hekima yakupatia, Ku kujuza mambo yote, yale yata kufikia, Kuishi na watu wote, wasiweze kuchukia, Hekima kitu bora, mapishi ya kishairi
     
  10. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nitakujibu,ila sasa ni muda mbaya mno.usingizi umechanganya
     
  11. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Shy, what you're doing is known as "content scraping"
    Nimeona watu wakikushauri lakini mwenzetu bado umeing'ang'ania tabia hii.

    Mtu anapo-copy article ya mwingine bila kuonyesha reference ya original source, that is one thing. Inapotokea ume-copy n' paste maneno au idea ya mwingine ionekane ni ya kwako - that is so unethical.
    What I am trying to say here is that, this is not tolerable. Na kama kuna mwingine anafanya haya hajashtukiwa, well - habari ndiyo hiyo!


    Kwenye hili bandiko nimeonyesha content ipi nimeinakili mahali.




    zanzibarwebsite



    .
     
  12. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Ok. !

    I see.....

    Mkuu LD,
    Je unahushahidi wa hizi accusations?,na kama ndivyo ninaomba nijue anatoa wapi hizo beti.

    Na kwa Mkuu wangu SHY jitetee............!
     
  13. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naliiweka yangu beti,kusema yangu ya dhati.
    Kumwuomba Ya-Maliki,aujaze moyo ihisbati.
    Kwa salaam kudiriki,Nikaanza bila ya mikiki.
    Kwa mpenzi wadhati,kwa jina Unique.


    La-aziz wa ubani,nyonda mkalia ini.
    Kuna jambo natamani,mpenzi uli-baini.
    Sitaki weka moyoni,kwani huko kizani.
    Moyo ni kichakani,hujui lililo ndani.
     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ku copy na kupaste humu...baada ya kutoa sehemu nyingine,kwanza ni ujanja...unawawafanya watu watafute...uliko toa....kwa akili yao.


    Pili pengine uko mwenzetu uliko toa na kusema ndiko aliko copy inaweza ni yeye kachangia uko kwa jina jingine...sik kila mtu ana uhuru wa kutembelea web nyingine...

    I Am Just thinking different from others.
     
  15. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Kwahiyo unaunga mkono KUTUMIA KAZI YA MTU,BILA YA IDHINI YAKE? au wewe kusema kwamba UMEICHUKUA MAHARA kwa kuweka FUNGA NA FUNGUA SEMI?

    unajua silazima useme umeitoa kwa nani ila kwa kuweka funga na fungua semi nikuonyesha kwamba hiyo au hayo maneno ni kazi ya mtu.
    Na hiyo ndio tofauti ya professionals na non-professionals (ili ni kama kazi ya sanaa,kwani aliye sema au kufanya kazi hiyo ametumia muda na mengineyo kufanya jambo hilo mpaka ukataka kulitumia) nadhani unanielewa ndugu BUSWELU
     
  16. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    Hiyo link ya zanzibarwebsite umeiona?


    .
     
  17. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ngoja niende huko then i will get back to you.
    ila unaweza kumshauri BISWELO too.
     
  18. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
     
  19. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sanda matuta umebarikiwa ndungu, nampa pongezi huyo aliyebahatika kuandikiwa hizo beti, nadhani kama atakuwa anasoma saa hizi moyo wake utakuwa mweuuuuupe.

    Hongera UNIQUE.
     
  20. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    SHY!!!!!!!!!

    dont shy away, huu ni wizi wa credit, na wizi kama wizi mwingine, kwa hiyo wewe ni mwizi kama wezi wengine, FISADI wa sanaa ya ushairi.
    Mwandishi wa shairi hili ni Stephen Dik, Mpenda Ushairi, Kenya.

    Unakumbuka kuwa kuna siku uliingia mkenge na kutoa number yako ya cell na Jina lako pia...unakumbuka hii
    Acha hizo bwana Shazi.
     
Loading...