Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uniliver Tanzania, Nipeni details zao

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by rifwima, Jan 28, 2012.

  1. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jambo!

    Wana JF, heshima kwenu! Napenda kupata details za hii kampuni ya Uniliver (I know its a multinational company) especially range ya salary zao na mabenefits mengine? Pia mazingira ya kazi zao?

    Najua hapa jamvini ni full kwa kila kitu.

    Naomba kuwasilisha.
     
Loading...