Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungwana gani huu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brightman Jr, Mar 15, 2012.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani niko safarini kutoka Shy kwenda Mby kupitia Nzega,Tbr, nk. Hii bac nnayo safiri nayo imejaza abiria hadi wengine wamesimama. Sasa shida iko hapa.., kuna jamaa kasimama karibu nami hapa, yaani makalio anayalengesha karibu na pua yangu yaani kuna harufu kali inatoka, si ile ya kupuliza la hasha.! Nikimwambia sogea huko kidogo jamaa haelewi, halafu bonge la baunsa. Jaman huu ni ungwana kweli? Harufu hii mpk Mby nitapona?
     
  2. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si utani kuna jamaa humu wamezichapa wakigombea seat moja ya J1. Mambo ya mabasi na maajent kugonganisha namba za seat..!
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Vumilia ndugu..makalio asili yake ni harufu..hata uyaoshaje hayana shukrani!
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mpige kidole atasogea pembeni kama hastuki mchome sindano kwenye tundu lake linalotoa uchafu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    pole sana, vumilia tu ndugu maadamu ufike salama!
     
  6. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hahahaha. Inamisha kichwa chini mkuu.
     
  7. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...we unaogopa harufu....
    Badala ya kuogopa ajali.... enwayz atakua kafunga irizi ya mzoga huyo.....
     
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...we unaogopa harufu....
    Badala ya kuogopa ajali.... enwayz atakua kafunga irizi ya mzoga huyo.....
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    hahhaaaha zipa pua kwa kitambaa....
     
  10. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WaliNazi ajali naziogopa lakini hii harufu balaa.....!
     
Loading...