Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungeupokeaje Ushauri huu?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Oct 7, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muumini mmoja katika kanisa fulani kijijini alikuwa haridhishwi na mkewe katika kufanikisha tendo la ndoa kiasi cha kuamua kuomba ushauri kwa mchungaji wao. Mchungaji akamweleza yule muumini ampe muda atalishughulikia na kumpa ushauri unaofaa zaidi, muumini akakubali. Baada ya wiki mbili jamaa akaitwa na yule mchungaji. Mchungaji akamweleza yule jamaa kwamba kamwe asithubutu kumwacha mkewe kwani alivyofanya uchunguzi na ulinganifu aligundua kwamba mkewe ndio mwanamke mwenye ujuzi mwingi kitandani kuliko mwanamke yeyote pale kijini ila alimtaka ajitahidi kumwandaa vema kabla hajamnanihii. Kama wewe ndo ungekuwa huyo jamaa ungeupokeaje ushauri huu?
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    siku zote udhaniaye siye...ndiye!! ningemkata huyu Mch kichwa moja mpk apoteze kumbukumbu...
     
  3. M

    Mbishi SR Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni face2face au kwa simu?
    Mbona physical appearance ya Mchungaji inge'change' x1 !!!!!!!!!!!!!
     
  4. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si nshakuambieni kwamba baada ya wiki mbili aliitwa na huyo mchungaji!
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh!! hapo basi tena mchungaji amesha mchakachua mke wa jamaa.
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Babu jinga inama ufikiri..........
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwani alipomwambia mchungaji alitegemea nini ? Keshaliwa huyo sasa amua moja uendelee nae au umwache ili mchungaji afaidi
     
  8. S

    Simcaesor Senior Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningeongeza sadaka kanisani kwa ushauri mzuri alionipa, duh mchungaji ni kichwa mbaya.....
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ebooo..mchungaji au mchimwa my waifu wa wenzake
     
Loading...