Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungesimama au ungeendelea kukimbia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Nov 21, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari za usiku wananchi wenzangu,nina swali la uzushi kidogo.
    Ni hivi wewe umefumaniwa na mke wa mtu na ukafanikiwa kuchomoka kwenye lile vurugu lakini kwa bahati mbaya mwenye mke anaendelea kukukimbiza na panga ili akuulie mbali.
    Katika kimbia yako unamuona mkeo kwa mbali naye analiwa denda na jamaa.
    Je? utasimama umzingue mshikaji anayemla denda mkeo au utaendelea kukimbia kuinusuru nafsi yako.ɟɟo ƃoןɐu
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mm sio men ila ningeendelea na kukimbia kwangu then mama akija home tutamalizana ju kwa ju.........kwanza uhai loh!
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kama ikikutokea siku moja nakushauri ufanye yote kwa mpigo.Yaani unamzingua huyo mla denda la mkeo na wakati huohuo uko kwenye marathon mbaya kuokoa nafsi yako
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namrushia rungu kwa mbali akimbie then nalianzisha bifu later!
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    yarabi nafsi yangu ama sio.Nalog off
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sasa huoni kwamba nitapunguza kasi ya kuweza kukamatwa na mshikaji?Nalog off
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    utalitoa wapi hilo rungu mkuu wakati unakimbizwa?Nalog off
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa habari ndio iyo nafsi yangu mie kwanza loh!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mzee wa kulog off,daah!Nimecheka kwa kweli sijui ningefanyaje!
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unaokoa maisha kwanza. Denda kitu gani wewe? 28-58 Over
     
  11. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    najiokoa nafsi yangu kwanza, mengine yatafuata baadae.
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hamna kupunguza kasi hapo.Unakuwa na kasi kama ya UMSLOPOGAS!Unapiga kumbo wale hadi waende chini.Wakati watu wanashangaa binadamu wawili wanavyoenda chini wewe unaendeleza mbio ndefu lakini kwa speed ya mbio fupi kama Filbert Bayi.Hapo utakuwa umefanikiwa mambo mawil:
    1.Utakuwa umetibua program ya mla denda.
    2.Utakuwa umepunguza kasi ya mkimbizaji wako maana hata yeye itabidi abaki kushangaa akidhani wewe ndiye ulieanguka.
    Mambo ya kesi na my wife wako baadae nyumbani huko.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    wazinzi bwana!!! Unaacha kuikimbia dhambi ya zinaa unabaki kukimbia panga?
    Back to your question:-
    naendelea kukimbia nikifika kwa jamaa anae mla denda mke wangu, namzaba bonge la mbata, halafu naendelea kukimbia.
    Ila huyo anayemla denda mke wangu atajua nimerukwa na akili, maana nitakuwa uchi wa mnyama baada ya fumanizi.
    Yeye atainuka kutoka hapo chini, na kuendelea kumla denda my mama watoto wangu.
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya wanaume mko wapiiiiiiiiiii au tuwasaidie kujibu? msione sooooooooo hamtoonekana wazinzi nyie jibuni tuu bila wasiwasi!!!!
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nipo ndugu yangu,endelea kutafakari ni hatua ipi ungechukua? Nalog off
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata njiwa wanalana denda halina mpango wala nini! Nalog off
     
  17. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa mimi ni man, ningesahau nafukuzwa ili nikamshughulikie mgoni wangu!
    Ndivyo wanaume wanavyofikiria kuwa wanaweza kula vya watu ila vyao haviguswi lol
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huo ndio mpango mzima. Nalog off
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sasa my wife wako utamsomea kesi gani? Nalog off
     
  20. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu ukienda kuhangaika na wife si utajiongezea misala tu! Coz yule anaekukimbiza atajua kama huyo ni wife wako as atakukuta pale mnavutana, sasa huwezi jua je akitaka kukulipizia kwa mkeo afu we akusamehe? So mi hapo ntakimbia tu ila nitaukariri huo mtaa niliomfuma wife, nkifika hom na kupoa wife akirudi atanikuta nshapoa mixer nmechange nguo ndo tutaanza mahojiano!
    Ataipenda, ntamtajia hadi mtaa nilipomfuma na beat kibao "mi nina wapelelezi kila kona, mi nakuangalia tu kila siku"
    hapo vipi? Nalog off lol
     
Loading...