Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungepewa nafasi leo kumshauri Jakaya Kikwete ungemwambia nini....?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 2, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hallo wana JF!! Ningependa kujua mawazo yenu kama great thinkers,Je,ukipata nafasi ya moja kwa moja kuongea na Jakaya Kikwete kuhusu mstakabali wa taifa hili kwasasa na baadae,UNGEMWAMBIA NINI?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ajiuzulu, wananchi wamemchoka wanamuona kama mtalii tu
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aachie ngazi. hana uwezo wa kuongoza nchi.
     
  4. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Atafute njia muafaka ya kuachi ngazi, kwani mambo yamemshinda, na hii ni kwa faida yake mwenyewe, familia yake na wapambe wake wa karibu yasije yakamkuta yaliyo wakuta wenzake.
     
  5. i411

    i411 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    baric watuachie mgodi wetu yani kibuku imelipa kodi zaidi yao wakati baric mapato yao ni US$$$ bilioni kazaa na hao kibuku wanatumia hii shilingi yetu nzembe ya madafu
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ningempongeza kwa safari zake nyingi nje ya nchi, ingawa hazina manufaa kwa nchi
     
  7. S

    Shelisheli Senior Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Itendee nchi yako japo jema moja lakukumbukwa, tafadhali Kikwete jiuzulu!
     
  8. K

    KUNYWA Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aachie ngazi kwa maana hata slogan yake anaikengeuka.Kwani alitamka kuwa atawapatia MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA.Badala yake toka aingie madarakani anazidi kutupatia BORA MAISHA KWA KILA MTANZANIA.
     
  9. M

    Mboja Senior Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu sio yeye anaye ongoza nchi, ( Magamba ndiyo yanaongoza). Aachie wenye uwezo wa kuyaondoa sasa na si 2015.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watanzania wamechoka wanataka mabadiliko hususan ya kimaisha...
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    (a)Akajenge ikulu marekani na aongoze nchi kutokea huko ili kupunguza gharama za kusafiri kila cku kwenda marekani.. (b) aachie kuchochea udini
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Ningemwambia "im proud of my president because he is handsome" so aendelee kufanya make up mixxer Karolite azidi kuwa handsome.
     
  13. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ningemwabia uongozi ni kipaji sio kukurupuka,ngemuukiza Ben aliacha dola bei gan na leo vp na kwann iko ivyo
     
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Akimbie nchi na aseme ukweli kuwa hakushinda uchaguzi wa 2010.
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ningemshauri aache kucheka cheka ka basha
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Atende haki kwa wanyonge maskini wa nchi hii,,akumbuke yeye ni binadamu,,kuna kufa,atajaulizwa juu ya vile alivyovichunga
     
  17. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hmhmhm......sijui niseme nini maana yako mengi sana........labda Awe kama Zuma....aoe wake wengi..................
     
  18. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Uzuri na yeye yumo humu jamvini.
    Naomba asome yafuatayo
    1.Ni rais aliyetegemewa na watanzania kuwa atatukomboa toka matatizo ya uchumi,siasa na kijamii suala ambalo limemshinda kwa 200% kwa sababu ameprove failure atuambie kwa nn asijiuzuru kabla ya 15
    2.Atubu dhambi ya uongo anaowafanyia watanzania kwa ahadi hewa e.g maisha bora kwa kila mtanzania n.k
    3.Anachokifanya kuchochea kwa umma kwamba chadema ni chama cha kikristo aache mara moja kwa sababu msajili wa vyama vya siasa hasajili vyama vya kidn basi kama ni hvyo sijawahi kusikia akitamka kwamba cdm ifutwe kwa kuwa ni chama cha dini
    4.Aache kuwatumia waislam kama chambo i.e kuwadanganya kuanzishwa kwa mahakama ya kadhi wakati katiba hairusu serikali kuwa na dn
    5.Aache kuhongwa anatuabisha sisi wanaume,kwa nn si tunamvalisha na kumlisha sisi wa2 wake bana.Hatujakosa hela za kumhudimia m2 mmoja
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ningemshauri aende angaza akapime
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Hii kali sana!
     
Loading...