Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungependelea Rais wako wa 2010 awe na mikakati gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mutensa, Aug 25, 2009.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi huwa tunajadili nani anastahili kuwa rais, nani ana nafasi kubwa ya kuwa rais, nk. Mimi najiuliza swali moja ambalo labda lingemsaidia yeyote anayeingia IKULU kujua watanzania wanahitaji nini au wanategemea nini kutoka kwake .... Je, Ungetaka raisi wako afanye nini na nini?

    Tafadhari weka vitu ambavyo vinanufaisha nchi kwa ujumla .... Kwa mfano sitegemei umwombe rahisi akujazie mapesa mfukoni ukiwa nyumbani umelala.
     
  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Arejee yale mema yote yaliyofanywa na Mwalimu, Mwinyi na Mkapa kwa manufaa ya Taifa na kuyaendeleza. Apambane na ufisadi wa aina yoyote ile kwa dhati bila kumuonea huruma wala soni yeyote ambaye ana hata harufu ya shutuma.
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkakati wa kutokuwa na mkakati wowote. Mikakati imekuwepo mingi na mizuri sana (nenda kasome ilani ya uchaguzi ya ccm) kwa kiwango fulani ila utekelezaji ndio tatizo.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,581
    Trophy Points: 280
    .Kuhakikisha rasilimali zetu zinawanufaisha Watanzania wote badala ya wageni na mafisadi wachache.
    .Kupambana na mafisadi bila woga wala kificho
    . Kuboresha maisha ya Watanzania kwa kuongeza ajira, mishahara, kuwapa msaada mkubwa wakulima wa mazao ya chakula na biashara.
    .Kuhakikisha shule zetu zinakuwa na hadhi ya kuitwa shule Tanzania nzima na kuwa na walimu wenye sifa za kufundisha katika shule hizo kuanzia shule za msingi hadi vyuoni.
     
Loading...