Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungependa uzalishwe na kidume mwenye sifa zipi? LADIES ONLY

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jun 9, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hivi unapotaka kuzaa na kidume au hata yule uliyezaa naye au yule ambaye ungependa kufunga naye pingu za milele au yule ambaye sasa hivi unatesa naye....lol..................sifa ipi huwa kwako ndiyo iko kwenye mstari wa mbele?

    a) Mbegu zake za kiume waziona bora kutokana na siha yake na hivyo kuashiria watoto wako watakuwa kama yeye?


    b) Anafanana na wewe na kwa vile hujiona kwenye kioo chako hakuna kama wewe basi hapo unaona hujakalia kuti kavu..lol


    c) Vijisenti vyake vinajitosheleza vikikuashiria ya kuwa wewe na uzao wako hamtakumbana na vijishida vya hapa na pale.......................ukiona hivyo basi unatia tiki tu......................mbele kwa mbele mengineyo utajaza mbele ya safari.

    d) Kabila au dini unaona maelewano yatakuwa hayana simile............

    e) Umri wake kakuzidi kwa hiyo unaona anajua mengi kukuzidi na hivyo kuwepo maelewano.............

    f) Mlisoma wote au ni jirani yako au ni childhood sweetheart............kwa hiyo unaona bora zimwi likujualo halikuli likakwisha and that is what makes you tick............................kama una mengineyo zaidi usihofu funguka tu...............

    michango ya vidume naona ni ya hisia lakini rukhsa nao walonge wanahisi ni kipi kilimfanya mwandani wake kusema IT IS HIM.......and no one else................
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Sasa we Rutashubanyuma, kama hii sredi ni maalum kwa ladies mbona sasa umeni-tag?

    Mi ni MWANAUME bana, for Christ's sake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda katu-tag tuwe observers
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Dume zima halafu nizalishwe????
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hommie ivi leo ni lini tena
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanaangalia hela tu, hata kama ile kitu haisimami.
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Akinitaja mtu hapa kaharibu.......................!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuzalishwa? Imekaa kama ng'ombe vile na si binadamu.

    Ngoja wazaloshwao waje.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kongosho wewe unatka kujizalisha mwenyewe yawezekana kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mtambuzi au mbegu zako ni dhaifu hazina matarajio yakuzalisha uzao bukheri nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    KakaJambazi akishza zipata badi atamtafuta yule mwenye ya kusimama amzalishe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Bujibuji uzalishwe na nani........wasikilizie wahusika uelimike
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Na wakosoaji pale ambapo mjadala unakwenda kusiko.......... Kyaiyembe..........lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Asprin na wewe tena? Hizi pupa za kutosoma na kutoa maoni umezianza lini?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Rutashubanyuma ungeandika kichwa cha habari kisicho na utata.
    Kichwa cha habari ndio kinakufanya eitha uyasome ya ndani au usiyasome
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa kalenda au wa mama kayayii?
     
  17. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Rutashubanyuma Kusema kweli iko a bit insulting... kwa nini usiweke unapenda uzae na mwanaume wa namna gani? inakuwa kama vile unazungumzia ng'ombe..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Sikuwa na haja ya kusoma post yako kwa sababu tayari heading ilikuwa ishanipiga BAN. Ningekutwa naisoma afu nikaitwa shoga ningemlaumu nani?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Trend inabadilika, chunguza.

    Wanatafuta wenye hela kwa manufaa binafsi, wanachagua vipanga kuwapa ujauzito.

    For Pregnancy, Men with Brain Forever!

     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hahahaha kalenda yako ni ya kigiriki? Asee kimeumana kule.
     
Loading...