Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungependa Serikali ya TZ iweje 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Jan 16, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    My wishes
    1. President - Sitta
    2. Prime Minister - Slaa/Magufuli
    3. Speaker - Mwakyembe
    4
    5
    6
    7
    8
    9
    10
     
  2. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Iongozwe na KATIBA MPYA ILIYOANDIKWA NA WANANCHI WOTE.
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais: Dr.W.P.Slaa
    W/Mkuu: S.Sitta
    mambo ya ndani: Magufuli (ili awanyooshe mapolisi)
    Spika: Job Ndugai
    Afya: Mwakyembe
    Sheria na katiba: Tundu Lisu
    Kilimo na umwagiliaji: Mark Mwandosya
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmh,labda huyu wa katiba mpya ya wananchi.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    watanzania tunadharauliwa sana kwa ujinga wetu, tunapenda sana kuongea na siyo matokeo!

    ukimtaja sitta, mwakyembe, hawana chembe ya ubora wowote ule, wanapenda publicity, wanafiki, na ninashangaa sana ukiwataja wana CCM hawa! kwa maana nyingine kuna watu wanaamini CCM bado ina kitu kizuri,

    For serious and commited leaders, mwakyembe na sitta wangekuwa wameishajiuzulu au kujitoa zamani sana ndani ya CCM!


    wanachofanya ni KUKIJENGA CHAMA cha CCM!!!!!!-ujinga wa kutojua hili unaligharimu taifa... mpaka hili somo liwaingie mnataqualify kuwa great thinkers!! MANENO MENGI NDIO TUNACHOKITAKA WATANZANIA, NA WAJANJA WAMELIJUA HILO NA WANALITUMIA KWELI, wako wapi akina Kilango na uongeaji wao, wako wapi akina Mzindakaya.

    Katiba mpya, then tuwaze haoviongozi

    utakuta JF mzima na kende mbili anasema anataka kusikia statement ya Kikwete!!! then akisema ndio mnaridhika! JK anaweza akapinga mauaji ya Arsuha, anaweza akapinga mauji ya Mbararali, Membe amepinga mauaji ya Arusha, then what happened?? uchaguzi hauridiwi wenyewe wanasema hivi hapa, na hivi pale!!! wanaangalia upepo wametusoma na kutumeza they know, this made JK kusema asilimia 70 ywa waTZ ni wafuata upepo

    mtu akisema Sitta na Mwakyembe naona yuko ndani ya wale 70!!! waondoke CCM, waseme wametoka kwa sababu ya nini! ndio watakuwa mashujaa kukaa kwenye dampo na kufukuza inzi hakusaidii kitu, inzi wapo tu!!!
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna hata mmoja labda rais niwe mimi mzambia na slaa pm wangu
     
  7. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwe na Katiba Mpya. Kwa hiyo: 1. Tuwe na Muungano ila Serikali Tatu. Serikali ya Tanganyika, Zanzibar na Muungano. Tuwe na Utawala wa Majimbo. Wabunge wawe watawala wa Majimbo kwa kusidiana na DEDs watakotawala Districts, municipals etc

    1. President - Dr Slaa
    2. Premier - Magufuli
    3. Speaker - Mabere Marando
    4. Sheria na Katiba - Tundu Lissu
    5. Elimu - Zitto
    6. Afya - Mdee
    7. Fedha - Mbowe
    8.
    9.

    Endelea
     
Loading...