Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, May 24, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Tukizungumzia kinadharia (au hata kikweli kweli), je hapa JF ni nani ambaye unaona ungeweza kutoka naye kama mtu na rafiki yake wa kimapenzi? Ni mwanachama yupi ambaye unaona au kudhani unaendana naye kiasi cha kama ungeweza au ingewezekana ungependa kutoka naye?

    Hii mada ni kwa wote...akina dada pamoja na akina kaka. Haina maana kwamba ukisema ningependa kutoka na fulani basi huyo fulani ndio adhanie kuwa tayari umeshamkubalia kutoka naye. Si hivyo hata kidogo ingawa kama wenyewe mkija mkielewana kihivyo baadaye basi hiyo itakuwa ni juu yenu.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha mdada akisema ningeweza kutoka na njemba A basi njemba itaongeza miPM kibao ili kufukuzia bahati yake. Ungeanza mwenyewe lakini safari hii tunataka jina jipya si kati ya yale tuliyoyazoea hahahahahaha usiniulize ni majina yepi...maana naogopa kuchema...LOL!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Wa kwangu anajijua tayari na kama akisoma hii mada atajikuta anatabasamu mwenyewe tu bila kupenda...yes you know who you are....my sugar cake....
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Good for you!...lakini nadhani wengine wangependa kumfahamu huyo mwenye bahati ya mtende...LOL!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Akiamua mwenyewe atakuja tu hapa na mtastukia tu....
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Du hapo sasa kasheshe, afadhali ungelitupambanulia kwanza ni wapi wanaomilikiwa ili tusiwaguse. Mambo ya Kunguru mwoga yakhe!.:brick:
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aisee kama ni kwa kufuata avatars basi Maria Roza na Firstlady maana hizo sura kwenye pic mh very beautiful. Kama ni kwa kufuata hoja na akili I think WoS is very intelligent. Samahani kama yoyote niliye mtaja ni mtu mzima au mke wa mtu.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Lol...kwa FL1 na WoS. ni sawa.....lakini huyo binti Maria huyo....why do I have a sneaky suspicion that she/ he is a.......
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haha ndiyo maana nika sema kwa kufuata avatar mkuu. Kama ni ..... mh basi God knows haha.
     
  10. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    U see hii thread tricky...But NN kama muanzisha mada you should be candid by setting an example - still waiting for the name... Lkn kumbuka things are not what they seem to be...isije ikawa ni mtu wa same gender...
     
  11. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Binafsi napenda sana kucheka ili kuongeza urefu wa maisha,kama ningepata nafasi ya kutoka na BHT au PRETA nahisi siku hiyo ningeongeza mwaka katika kipindi changu cha kuishi hapa duniani,najua my wife wangu hawezi kuwa na neno kabisaaaa,waoo tuuuuuu
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    May 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    Hadi sasa hakuna aliyejaribu kujibu swali; wabongo kwa soga kwa kweli tunaweza kushinda. Inanikumbusha "swali moja majibu kemkem"!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Kama Gender Sensitive ni mwanamke, kwa kweli ningependa sana kutoka naye.:hug::hug::hug:
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i woul like to go out with LILY FLOWER
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli ni Preta sasa sijuwi na ile avatar au kuna mengine I do not know kwa kweli.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    May 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Preta au BHT (If they are really females and not married)
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaa... son, i see you went for the jugular!!!

    I would definitely look for Preta or Lilyflower:smile-big:

    Hivi hakuna anatakayependa kwenda na boflo?
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie ni kati ya PRETA, FL na BHT au wote
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Boflo atapendeza sana akitoka na funzadume
     
  20. B

    Bobby JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    NN mwanzisha mada I wish uliweka conditions mojawapo ikiwa mtu akishatajwa (picked) asitajwe tena. Naona ishakuwa fujo sasa kila mtu sasa anamtaka Preta Preta noma hii hapa sio Manzese wakuu. Ila the good thing ni kwamba I was the first to pick Preta so mliofuata wote imekula kwenu tafuteni wengine, of course bado yeye Preta mwenyewe ndio mwamuzi wa mwisho.
     
Loading...