Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungependa kumwambia/kumuuliza nini nyerere kama ungekutana nae sasa hivi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cheche Mtungi, Oct 15, 2012.

  1. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wana JF kama ungekutana na Mwalimu Nyerere muda huu ungemwambia kitu gani?
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    anipe michongo ya huku ahera/peponi pia ningemuuliza kama kina Sokoine tupo nao huku as well as kama Balali tupo nae au alizugu tu na bado yupo duniani
     
Loading...