Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungempa mawazo gani huyu mzee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FELIPE, Jan 17, 2012.

  1. F

    FELIPE Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wiki iliyopita mimi na rafiki yangu tumepelekwa na mzee mmoja eneo la kisasa, Dodoma kutuonyesha viwanja vyake viwili anavyoviuza, sababu kubwa ya kuviuza viwanja hivo ni kwa ajiri ya kupata ada ya watoto wake wawili ambao wamekosa mikopo chuoni,amejikusanya lakin pesa haijatosha. Wakati tunatoka viwanjani huko nikawa nawaza: hivi huyu mzee anauza assets zake zote ili wanawe wasome , baada ya miaka 3 wakimaliza chuo alafu wakakosa cha kufanya kama graduates wengi walivo sasa, huyu mzee uzee wake utakuwaje? Nashawishika kumshauri huyu mzee afanye vingine vyote lakin si kuuza asset zake na kuinvest ktk elimu. Azitunze asset alizo nazo kisha atawalithisha.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Napita hapa kwa kasi sana na sigeuki nyuma
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkopeshe cash yako awapeleke watoto shule!

    Elimu ni ghali!
     
  4. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    kwani elimu sio asset............? warthi nini tena hao watoto baada ya kupata elimu...?
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahahahaa! siku zote wanasema ushauri ni wakuutafakari na sio ukishauriwa nawe unakurupuka unaweza kuta mtazamo wa mshauri wako ukawa hauna msaada wowote
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we unataka watoto warithishwe viwanja? Ili iweje?
     
Loading...